Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เจ้า3ตานี่คือใครเหรอครับขอถามผู้รุ้หน่อยจ้าาา

หน้า: << < (2/2)

Zigmund:

น่าจะเป็นตัวประกอบครับ เพราะไม่มีข้อมูลอะไรเลยนอกจากรูปนี้

gedomazo:

อ่า ไม่แน่เป็นโทบิด้วยอ่ะ 55
คิดแบบมั่วๆ..ดูจากหน้ากากอันใหม่ของโทบิมันนะ
มันเป็น 3 รู
ที่เป็นรู ของตาทั้ง2ข้างอ่ะ บนหน้าผากมีอีกรูนึงนะ
ไม่มีอะไรแน่นอน ! 5555

TheEterNalEgo:

แต่ผมว่าไม่ใช่โทบิหรอกครับเพราะไม่มีการเปิดเผยข้อมูลตัว "เทนชินฮัง2" ให้เรารู้เลยถ้าใช่ไอหมอนี่ผมคงเกลียดเรื่องนารูโตะไปอีกนานเลยย(เพราะถ้าใช่ไม่มีใครรู้จักมันอยุ่แล้วก็คงไม่ต้องใส่หน้ากาก) *attack*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version