Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จากตอน 595 คิดว่าแปลกไหมครับ

หน้า: << < (4/5) > >>

แอบมาดู:

ผมเห็นด้วยครับ ตาที่สามที่อยู่หน้าผากมันน่ะมีแน่นอน เห็นด้วยครับเห็นด้วย

nakin:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 13:48:31 ---มีตาที่สามด้วยเรอะขอรูปหน่อย

--- End quote ---
เดาเอาครับ ที่หน้าผากมัน ไม่น่าจะเจาะรูไว้เฉยๆ
เลยเดาว่า ตาดวงนั้นยังปิดอยู่ รอเปิดตอนสิบหางสมบูรณ์

alternative1:

รูที่สามมันอยู่บนหัวกะบาลเลยนะ คงไม่ีมีตาอยู่ตรงนั้นหรอก มันแค่เจาะไว้ให้เหมือนหน้ากากที่รวมเนตรสังสาระกับเนตรวงแหวนเฉยๆ ล่ะมังคับ

Notto:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 13:00:47 ---
--- อ้างจาก: tumpk9 ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 12:27:06 ---Monkey D. Jennei

ลุ๊ตใหม่ของ ฮินาตะ น่ะ จาก Road to Ninja : Naruto the Movie *love* *love* *love*

เห็นแล้วเลือดกำดำทะลักเลยคร๊าบ *nude*

nakin:

--- อ้างจาก: alternative1 ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 14:19:44 ---รูที่สามมันอยู่บนหัวกะบาลเลยนะ คงไม่ีมีตาอยู่ตรงนั้นหรอก มันแค่เจาะไว้ให้เหมือนหน้ากากที่รวมเนตรสังสาระกับเนตรวงแหวนเฉยๆ ล่ะมังคับ

ขนาดดันโซยังมีเนตรวงแหวนที่แขนได้ เรื่องจะมีหลายเนตรมันไม่ใช่จะเป็นไปไม่ได้ เพียงแต่คนเขียนจะเขียนยังไงให้มันพิเศษ *hoho*

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version