Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จากตอน 595 คิดว่าแปลกไหมครับ

หน้า: << < (3/5) > >>

แอบมาดู:

อีกอย่างที่มันไม่ใช้สังสาระอย่างเต็มที่เพราะมันเป้นท่าไม้ตายที่ใช้คู่กับเนตรวงแหวน คือเวลาใช้แล้วตามันไม่บอดนั่นเองครับ แต่คิดว่าเร็วๆนี้หน้ากากโทบิแตกแน่นอนครับ เพราะโอโรน่าจะเล่าให้ซาสึเกะฟัง อาจารย์น่าจะเขียนดราม่ารวมครั้งเดียว ซึ่งไม่ต้องแบ่งดราม่าประวัติกะโต๊ะทีแล้วซาสึเกะที ฟันธงว่าซาสึเกะน่าจะไปสถานที่ลับของอุจิวะที่แถลงไขความลับไว้ทุกอย่างครับ

ghost7574:

ก็ไม่นะ โทบิอาจจะเก็บจักระไว้ใช้วิชาเนตรจันทราอย่างเดียว ไหนๆเทวรูปมารก็ใกล้เสร็จสมบูรณ์แล้ว อีกอย่างเป้าหมายมันไม่ใช่ต่อสู้แต่จับสัตว์หางให้ได้และใช้เนตรจันทราแค่นั้น ไม่ต้องใช้วิชาให้เหนื่อยป่าว เพราะสู้ไปยังไงก็แพ้และอาจจะเห็นนางาโตะสู้แล้วแพ้เลยไม่สู้ก็ได้ใช้กะพลังสถิตร่างก็น่าจะพอแล้ว

tumpk9:

Monkey D. Jennei

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: tumpk9 ที่ พฤ. 26 ก.ค. 2012 เวลา 12:27:06 ---Monkey D. Jennei

--- End quote ---
ลุ๊ตใหม่ของ ฮินาตะ น่ะ จาก Road to Ninja : Naruto the Movie *love* *love* *love*

nakin:

มันก็ใช้เนตรสังสาระคู่กันตลอดนิครับ เช่น
เนตรสังสาระใช้ควบคุม รุปปั้น เกโดมาโช
เนตรวงแหวนใช้ วิชามิติตอนสู้
เพียงแต่ที่โทบิมันไม่ใช้ คือ วิถีทั้งหก มีผลัก มีดูดเป็นต้น เพราะมันก็บอกตั้งแต่เริ่มสู้กะคาคาชิทีแรกแล้วว่า ไม่มีประโยชน์ที่จะใช้วิชาที่คู่ต่อสู้รู้จักดีและเตรียมรับอยู่แล้วมาสู้กัน ^^
เพียงแต่เนตรสังสาระมีเพียงข้างเดียว มันคงทำไม่ได้ทุกอย่างเหมือนเพน รอตาที่สามที่หน้าผากมันเปิดก่อนดีกว่าครับ ตานั้นแหละที่มันจะใช้ เนตรจันทรานิรันดร์

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version