Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จากตอน 595 คิดว่าแปลกไหมครับ

หน้า: << < (2/5) > >>

satam:

อาจจะใช้พร้อมกันไม่ได้มั้งครับ แบบว่าต้องใช้ทีละวิชาไรงี้

chainoi:

ตอนควบคุมสัตว์หางทั้งหกมันใช้เนตรสังสาระนินา

Monkey D. Jennei:

เพราะว่า โทบิมีเนตรสังสาระ พวกนารูโตะถึงไม่ใช้ พวก คาถาหรือวิชา ที่ใช้จักระจำพวกปล่อยพลัง ถึงเปลี่ยนเป็นสู้แบบประชิด แล้ว คาคาชิรอจังหวะใช้ คามุย แล้วอีกอย่างการใช้วิชาตัวเองมันสะดวกทั้งรุกและรับ *้ั์cool* *้ั์cool* *้ั์cool*

BiiGzz:

เหมือนคาคาชิจะคิด หรือนึกอะไรบางอย่างได้ตอนดูดหัว10หางไม่ิติด
เหมือนนารูโตะจะรู้อะไรบางอย่างแล้วว่า วิชาของโทบิมีทริคยังไง ต่อย"หน้ากากร้าว"

แอบมาดู:

*disappoint*มันก็ใช้แล้วนิครับเนตรสังสาระ ตอนนารุโต๊ะร่างทองดึงแท่งดำๆออกจาก2-7 หางน่ะครับ แล้วสุดท้ายก่อนดึงหลุด นารุโต๊ะก็ได้จักระสัตว์หาง 2-7 มอบให้แล้ว  ก็เป็นผลทำให้สิบหางที่ออกมาไม่สมบูรณ์อย่างมากเลยล่ะเพราะจักระส่วนใหญ่มอบให้นารุโต๊ะหมดแล้ว เหลือแค่หางเดียว ส่วน 8 หางนั้นน่าจะแบ่งจักระให้โต๊ะแล้วตอนชนมือกันกะบี   เหลือหางเดียวเท่านั้น ที่ผมยังคิดไม่ออกว่าโต๊ะจะได้จักระมาแบบไหน อย่าลืมนะครับ สิบหางเกิดจากสัตว์หางทั้งเก้ารวมจักระกัน ถ้าโต๊ะได้ครบก็สิบหางดีๆนี่เองครับ

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version