Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จากตอน 595 คิดว่าแปลกไหมครับ

หน้า: (1/5) > >>

โจโฉลักหลับ:

ที่ผมบอกว่าแปลกตรงตอน 595 ที่สู้กัน ทำไมโทบิมันถึงไม่ใช้วิชาของเนตรสังสาระเลย

ถ้าใช้อาจจะมีโอกาศชนะก็ได้เห็นเเต่ใช้วิชา วาร์ป อย่างเดียว

ทุกคนว่าแปลกไหมคร้าบ !!

nokia502:

ถ้าคิดดูจริงๆโทบิๆไม่เคยใช้แม้กระทั่งวิชาเนตรลวงตา หรือคาถาไฟของอุจิวะเลยด้วยซ้ำ

sasukedata:

*rip* ใส่หน้า กาก อยู่จะ พ้นไฟ ไง ละ คร้าบบ  *rip*

nakin:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 22:49:13 ---ผมลงรูปไม่เป็นอ่ะครับ ทำยังไงสอนหน่อยครับ

รึเอายังงี้ครับ ท่านสมาชิกลองพิจารณาใบหน้าโทบิ ตอนที่ถอดหน้ากากออกมานิดนึงที่โดนเทวีสุริยาของเกะ กับตอนที่ดันโซถอดผ้าปิดตาออกเพื่อใช้เนตรชิซุยสิครับ

ผมสังเกตุว่า ใบหน้าส่วนที่เป็นเนตรวงแหวน นั่นมีลักษณะคล้ายๆกับของดันโซ แต่ไม่ได้หมายความว่าเป็นดันโซนะ ตอนที่ดันโซสู้กับซาซึเกะอ่ะครับ

แต่คิดว่า ถ้าเจ้าโทบิ มัน ปลูกถ่ายเนตรที่มีความพิเศษสักอย่าง หรือมีเงื่อนไขอะไรแล้ว คงเป็นอย่างหน้าดันโซอ่ะครับ ลองช่วยคิดหน่อย

ถ้าจะให้ดีช่วยเอารูปลงให้ผมทีครับ จะได้บอกจุดให้ครับ ขอบคุณครับ

--- End quote ---
วิธีลงรูปครับ มีไอค่อนรูปภาพข้างบน ตัวอีโม *attack*
คลิ๊กที่ไอคอนรูปภาพแล้วจะมีสัญลักษณ์  เสร็จแล้วให้ก๊อบ URL หรือที่ตั้งรูปภาพมาวางตรงกลางครับ *number1*

man001:

โทบิ เคยใช้คาถาลวงตาใส้ โคนัน ทำให้รู้ที่ซ่อนศพของ นางาโตะ *damage*

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version