Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าให้เพื่อน ๆ เลือกให้มีวิชานินจาหรือคาถานินจา ได้คนละ 1 อย่าง

หน้า: << < (6/7) > >>

ooae:

ขอแยกเงาพันร่างของนารูโตะคับ  แยกเป็น ฮินาตะคนหนึ่ง ซากุระ คนหนึ่ง *nude* *nude*        2 รุมหนึ่งแค่แน่ก็สรรค์แล้วคับ  *great* *great*

[email protected]:

ผม อยาก ได้ คาถา เทวีสุริยา  หมั่นไส้ ใคร เผา แม่ม เปน จุน เลย

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: bankie555 ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 21:24:44 ---เอ่อ ผมอยากให้ คุณ Monkey D. Jennei ใช้คาถามหาฮาเร็มอ่ะครับ  *nude*

ไม่รู้จะนอกเรื่องไปมั๊ย?  *hoho* ว่าแต่มีใครเห็นด้วยมั่งครับ อิอิ

แต่เอาจริงๆ ผมขอคาถาสายแพทย์อ่ะครับ อยากเป็นหมอครับ...

--- End quote ---
*้ั์shock3* *้ั์shock3* *้ั์shock3* ว่าแต่คาถามหาฮาเร็มเนี่ยมันจะออกมาอีท่าไหนล่ะทีนี้ *disappoint* *disappoint* *disappoint*

Dewonlineaccount:

คาถาย้ายชีพอมตะ
ของโอโรชิมารู
ผมต้องการเป็นอำมตะ *haha*

komihou89:

ขอแบบกาอาระ  ไครกวนตีน เอาทรายไล่เตะก้น

หน้า: << < (6/7) > >>

Go to full version