Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าให้เพื่อน ๆ เลือกให้มีวิชานินจาหรือคาถานินจา ได้คนละ 1 อย่าง

หน้า: << < (5/7) > >>

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 19:59:13 ---คาถาไม้  ไว้ลดโลกร้อน  *great*

คาถามิติของโทบิหรือรุ่น4ก้ได้  เอาไว้แก้ปัญหาน้ำท่วม ยกไปไว้ที่อื่นแม่ม  *hoho*

เนตรวงแหวน สังสาระ  เอาำไว้เท่กับสะกดคนที่หมั่นไส้  *attack*

แต่ที่อยากได้ที่สุดคือ  มุเก็น สึกิโยมิ  เอาำไว้สะกดคนทั้งโลก

จะได้ไม่มีแบ่งพรรคแบ่งพวก  แบ่งสีแบ่งฝ่าย   ไม่มีสงคราม ไม่มีการก่อการร้าย

ไม่มีอาชญากรรม ไม่มีโจร ไม่มีปัญหายาเสพติด ไม่มีปัญหาทำแท้งและท้องในวัยรุ่น

รถไม่ติด สะกดให้มันขึ้นรถเมล์กับรถไฟฟ้าให้หมด  ไม่มีนักการเมืองคอรัปชั่น ไม่มีปัญหาชุมนุมม๊อบ

ไม่มีการโกหกในเรื่องนโยบายและหลายๆเรื่อง  ประเทศชาติและโลกจะได้เจริญขึ้น  *great*

แต่ปัญหาใหญ่คือต้องไปรวบรวมสัตว์หางนี่นะ  *้ัิbored*

*shock*  ผมจะเป็นโทบิ2 หรือป่าววะเนี่ย   *rip* *rip* *rip*

--- End quote ---
เข้าข่ายแล้วเนี่ย *disappoint* *disappoint* *disappoint*

bankie555:

เอ่อ ผมอยากให้ คุณ Monkey D. Jennei ใช้คาถามหาฮาเร็มอ่ะครับ  *nude*

ไม่รู้จะนอกเรื่องไปมั๊ย?  *hoho* ว่าแต่มีใครเห็นด้วยมั่งครับ อิอิ

แต่เอาจริงๆ ผมขอคาถาสายแพทย์อ่ะครับ อยากเป็นหมอครับ...

jojoezang007:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 20:11:08 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 19:59:13 ---คาถาไม้  ไว้ลดโลกร้อน  *great*

คาถามิติของโทบิหรือรุ่น4ก้ได้  เอาไว้แก้ปัญหาน้ำท่วม ยกไปไว้ที่อื่นแม่ม  *hoho*

เนตรวงแหวน สังสาระ  เอาำไว้เท่กับสะกดคนที่หมั่นไส้  *attack*

แต่ที่อยากได้ที่สุดคือ  มุเก็น สึกิโยมิ  เอาำไว้สะกดคนทั้งโลก

จะได้ไม่มีแบ่งพรรคแบ่งพวก  แบ่งสีแบ่งฝ่าย   ไม่มีสงคราม ไม่มีการก่อการร้าย

ไม่มีอาชญากรรม ไม่มีโจร ไม่มีปัญหายาเสพติด ไม่มีปัญหาทำแท้งและท้องในวัยรุ่น

รถไม่ติด สะกดให้มันขึ้นรถเมล์กับรถไฟฟ้าให้หมด  ไม่มีนักการเมืองคอรัปชั่น ไม่มีปัญหาชุมนุมม๊อบ

ไม่มีการโกหกในเรื่องนโยบายและหลายๆเรื่อง  ประเทศชาติและโลกจะได้เจริญขึ้น  *great*

แต่ปัญหาใหญ่คือต้องไปรวบรวมสัตว์หางนี่นะ  *้ัิbored*

*shock*  ผมจะเป็นโทบิ2 หรือป่าววะเนี่ย   *rip* *rip* *rip*

เข้าข่ายแล้วเนี่ย *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ผมขอเป็นโทบิด้วยคน มีตัวโกงเก่งๆ คนจะร่วมมือจัดการตัวโกง *damage* คนจะได้สามัคคีกัน แต่ขอมีคาถาที่มาดาระใช้ ทำให้จักกระไม่หมด เป็นอมตะคับ *attack* *attack* *number1* *number1*

satam:

ง่ายๆ สั้นๆ คถาไฟ เพราะ ผมจะเผาให้หมดเลย ดูร้อนแรงดี *dead*

Lopez:

ผมขอแค่ วิชา อำพรางตัวแบบมูซึจิคาเงะรุ่น2(แนวๆHollowman) *nude*

หน้า: << < (5/7) > >>

Go to full version