Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าให้เพื่อน ๆ เลือกให้มีวิชานินจาหรือคาถานินจา ได้คนละ 1 อย่าง

หน้า: << < (3/7) > >>

themangmang1:

ปิดผนึกซากอสูร  ถ้าผมมีวิชานี่ใครเจ๋งมาเจอได้ !   *number1*

[email protected]:

*shock* หน้าแหก หมอไม่รับรักษา ครับผม จำชื่อผิดเรื่อง อากิระ ไม่ๆๆๆๆ ผิดๆๆๆ ข้อแก้ เป็น กาอาระ ไม่รู้สะกดถูกไหมนะครับ
** ของเป็นความสามารถของ พ่อของ กาอาระ อ่ะครับ ที่ ควบคุมทองได้ ( ยังไง ก็รวยๆๆๆ ) *attack*

011nb:

วิชาของ เดอิดาระ ครับ ศิลปะมันต้องระเบิด *great* *great* *great* *great* *great*

sattkon:

ผมขอวิชาลวงตาของ อุจิวะ แค่นี้พอครับ

ถ้าชอบใครแล้ว คนนั้นเป็นต้องสมยอม  *attack*  *hoho*

CEDIATO:

วิชาภาพวาดอสูรสัตว์เทียมครับ  ของ SAI ครับ จิตนาการอะไรวาดออกมาได้เลย *number1*

หน้า: << < (3/7) > >>

Go to full version