Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าให้เพื่อน ๆ เลือกให้มีวิชานินจาหรือคาถานินจา ได้คนละ 1 อย่าง

หน้า: << < (4/7) > >>

chinjung:

--- อ้างจาก: themangmang1 ที่ พ. 25 ก.ค. 2012 เวลา 11:27:43 ---ปิดผนึกซากอสูร  ถ้าผมมีวิชานี่ใครเจ๋งมาเจอได้ !   *number1*

--- End quote ---

ต้องแลกด้วยชีวิตเลยน่ะ

ถ้ามีคนเจ๋งหลายคนล่ะ  อิอิ

cosmo:

ขอคาถาไม้ครับ จะเหมาสัมปทานขายไม้ไว้คนเดียวเลย  *hoho*

dewlamonet:

พันปักษาละกัน บ้านผมไฟตกบ่อย

gedomazo:

ขอคาถาไม้ของรุ่น1ครับ ปลูกบ้านไว้อยู่/ขาย
ปลูกต้นไม้ ช่วยลดภาวะโลกร้อน โห้หห มีประโยชน์จริงๆ

ไม่ได้ล้อเลียน โรคที่มีอยู่ในปัจจุบัน นะครับ
แต่ใครเคยเห็นโรค เซลล์รุ่น1มั่งครับ ที่มือเป็นไม้อ่ะ มีจริงนะ 55*dead*

Augustz:

คาถาไม้  ไว้ลดโลกร้อน  *great*

คาถามิติของโทบิหรือรุ่น4ก้ได้  เอาไว้แก้ปัญหาน้ำท่วม ยกไปไว้ที่อื่นแม่ม  *hoho*

เนตรวงแหวน สังสาระ  เอาำไว้เท่กับสะกดคนที่หมั่นไส้  *attack*

แต่ที่อยากได้ที่สุดคือ  มุเก็น สึกิโยมิ  เอาำไว้สะกดคนทั้งโลก

จะได้ไม่มีแบ่งพรรคแบ่งพวก  แบ่งสีแบ่งฝ่าย   ไม่มีสงคราม ไม่มีการก่อการร้าย

ไม่มีอาชญากรรม ไม่มีโจร ไม่มีปัญหายาเสพติด ไม่มีปัญหาทำแท้งและท้องในวัยรุ่น

รถไม่ติด สะกดให้มันขึ้นรถเมล์กับรถไฟฟ้าให้หมด  ไม่มีนักการเมืองคอรัปชั่น ไม่มีปัญหาชุมนุมม๊อบ

ไม่มีการโกหกในเรื่องนโยบายและหลายๆเรื่อง  ประเทศชาติและโลกจะได้เจริญขึ้น  *great*

แต่ปัญหาใหญ่คือต้องไปรวบรวมสัตว์หางนี่นะ  *้ัิbored*

*shock*  ผมจะเป็นโทบิ2 หรือป่าววะเนี่ย   *rip* *rip* *rip*

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version