Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

เคยสงสัยกันบ้างเปล่า ราชาควินซี่

หน้า: (1/2) > >>

zero3039:

ปกติพวกหัวหน้าตัวโกงมักจะปรากฏตัวหรือลุยออกมาตอนหลังๆ แต่นี่ทำไมพอเริ่มมาแล้วยังไม่ทันทำไรแม่มออกมาลุยแล้ว

หรือว่าบอสของภาคนี้จะไม่ใช่ราชาควินซี่ ราชาอาจจะเป็นแค่ตัวดำเนินเรื่องแล้วก็มีบอสตัวใหม่ออกมา

Bello_ojaku:

เจ๊ว่าบอสตัวจริงอ้ะ คือ "เรย์โอ" หรือ "ราชันย์วิญญาณ" น่ะแหละ =w=

KiraKylinTy:

ผมว่ามันต้องมีเรื่องอะไรสักอย่างซ่อนไว้ เซอไพร ตอนหลังๆแหง *hoho*

Naresuan:

สุดยอดครับ

rena36704:

*haha* *haha*  ตอนนี่ยังงงอยู่เลยครับ ราชาควินซีจริงๆก็คือลูกของราชาวิญญานใช้ไหมนิ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version