Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิด ว่า ซา สี เกะ บัด ซบ แค่ ไหน (ถาม เล่นๆ ง่ะ)

หน้า: << < (5/5)

gedomazo:

น่าจะกลับตัวกลับใจนะ เพื่อนรักพระเอกของเรื่อง คงไม่น่าจะคิดทรยศหมู่บ้านเก่าแหละ

ยังไงก็อยากให้มันกลับตัวเป็นคนดีนะ เนื้อเรื่องมันจะได้ลงตัว กลับมาโคโนฮะ
ปุ๊งปิ๊ง กับซากุระ
นารูโตะ ฮินาตะ /ชิกามารุ เทมาริ /เนจิ เท็นเท็น ส่วนที่เหลือก็ไม่รู้แห้ะ
อิโนะ นี่คงจะภรรเมียโจจิ 555555 (อ้วนแต่ได้เมียสวย) *dead*

KiraKylinTy:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 20:04:14 ---น่าจะกลับตัวกลับใจนะ เพื่อนรักพระเอกของเรื่อง คงไม่น่าจะคิดทรยศหมู่บ้านเก่าแหละ

ยังไงก็อยากให้มันกลับตัวเป็นคนดีนะ เนื้อเรื่องมันจะได้ลงตัว กลับมาโคโนฮะ
ปุ๊งปิ๊ง กับซากุระ
นารูโตะ ฮินาตะ /ชิกามารุ เทมาริ /เนจิ เท็นเท็น ส่วนที่เหลือก็ไม่รู้แห้ะ
อิโนะ นี่คงจะภรรเมียโจจิ 555555 (อ้วนแต่ได้เมียสวย) *dead*

--- End quote ---
ผมชอบตัวละคร อิโนะมากเลยนะ คนนี้sexy จริงๆ ผมยังอยากอวยซาซึเกะกับอิโนะเลยแต่ว่าบท ตัวละคร ซาซึเกะไม่ค่อยได้คุยกับอิโนะมากนัก
ความสัมพันธ์ไม่ค่อยดี ตอนซาซึเกะ ถูกประกาศเป็น อาชญากรระดับSของแสงอุษา จากการโจมตี การประชุมClub Kage อิโนะเธอร้องไห้เพื่อซาซึเกะเลยนะเหว่ยยย เอาใจไปเลย มีผู้หญิงที่ไหนบ้าง ชอบนาน3-4ปี รักข้างเดียวด้วยนะ ถ้าซาซึเกะตายคนที่จะไปแก้แค้นจากการสรุป    ของมหาอัฉริยะของKonoha อิชิกามารุ
1. Naruto [หัวหน้าทีมบุกไปสู้ไรคาเงะ DMG+Tank+พระเอก]<<แต่ไปแก้แค้นนี้ ไม่รู้ว่าสกิลพระเอกจะทำงานรึเปล่านะ
2. sakura [Healer+DMG]
3. Ino      [support+Healer]
ถ้า3คนนี้ตาย พวกอิชิกามารุ โจจิ ฮินาตะ ก็ทนไม่ได้ ก็ไปบุกอีกอะ แก้แค้นกันไปมาเลยงานนี้ ชักนอกเรื่องแล้วสิ ขออภัย
สรุป Ino สวยบาดใจครับ อยากให้ซาซึเกะควบ2 เลย ถ้านับรินด้วย ก็..... *shock*[การฟื้นฟูตระกูลอุจิวะนั้นต้องมากกว่า1คนถึงจะมั่นคง]
      [การปล่อยให้คนที่เขารักเราถ้าเลือกระหว่าง ซากุระ อิโนะ ถ้าผมเป็นSasukeล่าสุดเข้าใจบ้างแล้ว ถ้าเข้าใจ แคร์ความรู้สึกคนอื่นจัด2!]

Oni Me no Kyo:

ผมว่าจะไปโทษซาซึเกะไม่ได้หรอก หลายประเด็นเหลือเกินที่เข้ามาในชีวิต แต่ผมบทอย่างซาซึเกะนี่ล่ะจะเป็นคนพลิกสงคราม
แต่ผมให้เคดิท ซาซึเกะคู่กับซากุระ ครับ ผมว่านารูโตะน่าจะเหมาะกับฮินาตะมากว่า แต่ก็แล้วแต่คนเขียนแล้วล่ะครับ

หน้า: << < (5/5)

Go to full version