Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิด ว่า ซา สี เกะ บัด ซบ แค่ ไหน (ถาม เล่นๆ ง่ะ)

หน้า: << < (3/5) > >>

man001:

บทจะเก่งก็เก่งเวอร์ เรียนแต่วิชานินจา ไม่ยอมเรียนหนังสือ เลยโง่โดนหลอกง่ายๆ  *damage*

beforu:

มันเกือบจะฆ่าคารินแล้วนะครับ  ผชไรวะรังแกผญ   *disappoint*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: beforu ที่ อ. 24 ก.ค. 2012 เวลา 12:05:28 ---มันเกือบจะฆ่าคารินแล้วนะครับ  ผชไรวะรังแกผญ   *disappoint*

--- End quote ---
แต่เค้าว่า ซาซึเกะไม่ได้คิดฆ่า คาริน ไม่งั้นคงแทงเข้าจุดตายไปแล้ว *great* *great* *great*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ อ. 24 ก.ค. 2012 เวลา 12:39:52 ---
--- อ้างจาก: beforu ที่ อ. 24 ก.ค. 2012 เวลา 12:05:28 ---มันเกือบจะฆ่าคารินแล้วนะครับ  ผชไรวะรังแกผญ   *disappoint*

ตอนคาริน ผมไม่แน่ใจว่ามันตั้งใจเลี่ยงจุดตายรึป่าว

ตอบพร้อมกันซะงั้น

spirit:

ลึกแล้วเกะมันก็เป็นพวกที่มีทิฐิสูงอยู่แล้วครับเห็นใครดีกว่าตัวเองไม่ได้ขี้อิจฉาแบบเก็บกดประมาณว่าเห็นใครดีกว่าตัวเองไม่ได้ข้านิแหละเก่งที่สุดตัวอย่างก็มีให้เห็นอย่างนารูโตะแต่ก่อนเคยเป็นลูกไล่ซาซึเกะแต่พอนารูโตะเก่งขึ้นมาก็เป็นบ้าเป็นหลังอยากออกจากหมู่บ้านไปหาโอโรจิมารุเพื่อที่อยากจะเก่งกว่าใครๆไม่ใช่แค่อยากแก้แค้นหลอกพอแก้แค้นได้ก็ไม่จบหลอกหาเรื่องชาวบ้านเค้าไปทั่วอยู่ดีแหละเพราะตัวละครนี้ถูกสร้างมาให้เป็นคู่แข่งกับพระเอกยังไงสุดท้ายแล้วผมว่า2คนนี้ก็ต้องได้สู้กัน

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version