Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิด ว่า ซา สี เกะ บัด ซบ แค่ ไหน (ถาม เล่นๆ ง่ะ)

หน้า: << < (2/5) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: Dewonlineaccount ที่ จ. 23 ก.ค. 2012 เวลา 23:43:59 ---แต่เขามีอุดมการ์ณนะ พวกเซนจูต้องชดใช้ที่ทำกำอุจิวะแบบนี้  *great*

--- End quote ---

ถูกต้อง! ถ้า อุจิวะ เป็น โอคาเงะ จะไม่เลวเลย  *great*

Zigmund:

ถามเล่นๆ แต่เริ่มจะไม่เล่นกันแล้ว 555

ใจเย็นๆกันก่อนครับ แต่ผมว่าช่วงหลังซาสึเกะก็เริ่มจะเป็นคนดีแล้วนะ

iTheStore:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ จ. 23 ก.ค. 2012 เวลา 23:52:38 ---
--- อ้างจาก: Dewonlineaccount ที่ จ. 23 ก.ค. 2012 เวลา 23:43:59 ---แต่เขามีอุดมการ์ณนะ พวกเซนจูต้องชดใช้ที่ทำกำอุจิวะแบบนี้  *great*

เซนจูทำอะไรให้ แยกแยะหน่อยซาซึเกะ ดันโซก็ฆ่าแล้ว ยังไม่ได้ฆ่าใครอีก ไปฆ่าเลย เอาเฉพาะคนที่มันทำให้แกแค้นนะ

ยังอีกสองคนที่เกะยังไม่ได้ฆ่า ที่ปรึกษาของโคโนฮะ มิโตคาโดะ โฮมุระ และ อุทะทะเนะ โคโฮรุ ไงครับ
อีกไม่นานคงรู้กันว่าเกะจะกลับใจ หรือ เกรียนต่อไป หลังจากที่มันได้พบ พวกนั้น

hackauthai:

แอบขำอยู่เหมือนกันตอนที่มันบอกจะถล่มโคโนฮะ ขนาดนางาโตะที่ว่าเก่งที่สุดแล้วยังทำไม่สำเร็จเลย แล้วจะเอาอะไรกับไอเกรียนเกะ  *haha*

[email protected]:

แต่ จะ ว่า ไป ที่ เกะ มัน เปน แบบ นี้ จะ ไป โทษ เกะ มัน ก้อ ไม่ ได้ นี่ คัฟ เพราะ เกะ เอง ก้อ ใช่ ว่า จะ เปน คน เลว อ่ะ นะ แต่ เปน เพราะ ความ ไม่ รู้ มาก กว่า แต่ พอ รู้ ความ จริง ของ อิทาจิ แล้ว มัน ก้อ ช่วย ไม่ ได้ นี่ เนอะ ที่ เกะ จะ เปน แบบ นี้ เปน ใครๆ ก็ ต้อง แค้น มั่ง ง่ะ

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version