หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

คุณคิดว่าโทบิคือตระกูลอุจิวะหรือไม่

ไม่
6 (46.2%)
ใช้ที่สุดเลยละ
7 (53.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 10

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่าโทบิ มันจะใช้ ตระกูลอุจิวะ หรือ.? ผมคิดว่าไม่ใช้หรอก.+อามิเมะมันๆ  (อ่าน 17518 ครั้ง)

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
จขกท นี่แปลกๆดีนะ เป็นร่างอวตารของใครปะเนี่ย ไม่เข้าใจเหรอครับที่หลายๆคนเค้าอธิบายความเห็นเค้าไม่ได้จะบอกว่าเป็นหรือไม่เป็นอุจิวะครับ เค้าแค่พูดถึงความเป็นไปได้แค่นั้นเองครับให้ได้เห็นหลายๆด้านหลายๆความเป็นไปได้

*haha* ถ้าไม่ใช่ร่างแยกของสามนินจาก็แล้วไป หรือว่าจะใช่
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
มาจนถึงทุกวันนี้ ชักเริ่มสงสัยและเอะใจแล้ววะ ทำไม

โทบิตามันเป็นเนตรตลอดเวลาเลยวะ เหมือน คาคาชิ นั้นละ

แล้วทำไมตระกูลอุจิวะเวลาปกติตามันเป็นสีดำ เอะ มันยังไง ชักสงสัยละ    *hoho*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 12:10:00 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
โทบิคงจะหลอกคนเก่งมากที่ หลอกอิทาจิได้ว่ามันไม่ใช่อุจิวะ (ตอน 590 ที่อิทาจิว่าเล่าเรื่องตัวเองให้ซาซึเกะฟัง มีเรื่องที่โทบิบอกว่าตัวเองเป็นอุจิวะ) หุๆ เทพมากๆ *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

hackauthai

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
ระดับอิทาจิแล้วคงไม่น่าพลาดนะ

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
ถ้าตอบแบบเค้าคิดเลยนะ (ไม่ได้แขวะหรือจะหาเรื่องเจ้าของกระทู้นะคะ แค่อธิบายแบบของเค้าคิด *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*) เนตรของโทบิข้างที่เปิดอยู่คงเป็นเนตรที่ทรงพลัง จึงไม่เปลี่ยนกลับเป็นเนตรปกติ เหมือนกับมาดาระ ที่ถึงจะเปลี่ยนไป เป็น กระจกเงาหมื่นบุบผา หรือ สังสาระ แต่พอเปลี่ยนกลับมาก็แค่กลับมาเป็นเนตรวงแหวน ถ้าเราอ่านนารูโตะมาจะเห็นว่ามาดาระไม่เคยคืนเนตรกลับเป็นเนตรธรรมดา แล้วตอนที่ โทบิใช้ skill วาร์ป อาจจะเป็นกระจกหมื่นบุบผาในแบบของโทบิก็ได้ เพราะตอนที่เราเห็นโทบิวาร์ปไปมาหรือทะลุผ่าน เราไม่เห็นเนตรในตอนนั้นที่เค้าใช้เนตร ดังนั้นเพื่อนๆ จะคิดต่างจากก็คงไม่ผิดเพราะมันยังไม่ได้เฉลยนี่ 555  *haha* *haha* *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 17:05:09 โดย Monkey D. Jennei »

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ถ้าตอบแบบเค้าคิดเลยนะ (ไม่ได้แขวะหรือจะหาเรื่องเจ้าของกระทู้นะคะ แค่อธิบายแบบของเค้าคิด *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*) เนตรของโทบิข้างที่เปิดอยู่คงเป็นเนตรที่ทรงพลัง จึงไม่เปลี่ยนกลับเป็นเนตรปกติ เหมือนกับมาดาระ ที่ถึงจะเปลี่ยนไป เป็น กระจกเงาหมื่นบุบผา หรือ สังสาระ แต่พอเปลี่ยนกลับมาก็แค่กลับมาเป็นเนตรวงแหวน ถ้าเราอ่านนารูโตะมาจะเห็นว่ามาดาระไม่เคยคืนเนตรกลับเป็นเนตรธรรมดา แล้วตอนที่ โทบิใช้ skill วาร์ป อาจจะเป็นกระจกหมื่นบุบผาในแบบของโทบิก็ได้ เพราะตอนที่เราเห็นโทบิวาร์ปไปมาหรือทะลุผ่าน เราไม่เห็นเนตรในตอนนั้นที่เค้าใช้เนตร ดังนั้นเพื่อนๆ จะคิดต่างจากก็คงไม่ผิดเพราะมันยังเฉลยนี่ 555  *haha* *haha* *haha*

*shock*   ใหญ่จังงง!!!! 

*nude*    ชอบโอ้ยซี๊ดดด!!!!!       *love*  อ๊าาาาาาา!!!

*disappoint*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

spirit

• *
ถ้าตอบแบบเค้าคิดเลยนะ (ไม่ได้แขวะหรือจะหาเรื่องเจ้าของกระทู้นะคะ แค่อธิบายแบบของเค้าคิด *้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*) เนตรของโทบิข้างที่เปิดอยู่คงเป็นเนตรที่ทรงพลัง จึงไม่เปลี่ยนกลับเป็นเนตรปกติ เหมือนกับมาดาระ ที่ถึงจะเปลี่ยนไป เป็น กระจกเงาหมื่นบุบผา หรือ สังสาระ แต่พอเปลี่ยนกลับมาก็แค่กลับมาเป็นเนตรวงแหวน ถ้าเราอ่านนารูโตะมาจะเห็นว่ามาดาระไม่เคยคืนเนตรกลับเป็นเนตรธรรมดา แล้วตอนที่ โทบิใช้ skill วาร์ป อาจจะเป็นกระจกหมื่นบุบผาในแบบของโทบิก็ได้ เพราะตอนที่เราเห็นโทบิวาร์ปไปมาหรือทะลุผ่าน เราไม่เห็นเนตรในตอนนั้นที่เค้าใช้เนตร ดังนั้นเพื่อนๆ จะคิดต่างจากก็คงไม่ผิดเพราะมันยังเฉลยนี่ 555  *haha* *haha* *haha*

ผมเคยเห็นมาดาระกลับเป็นเนตรธรรมดาอยู่นะตอนมันย้อนอดีตให้ดู

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
ผมว่า โทบิน่าจะเป็นตระกูลอุจิวะ ไม่งั้นคงไม่เอาเสื่อตราพัดมาใส่หรอกครับ เพราะการ์ตูนเรื่องนี้ไม่ค่อยจะเปลี่ยน ตราประจำตระกูล แต่อยู่ที่ว่าจะเป็นใครในอุจิวะมากกว่า

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง