หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยสังเกตุเรื่องนี้กันไหม  (อ่าน 6106 ครั้ง)

dewlamonet

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เคยสังเกตุเรื่องนี้กันไหม
« เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 13:24:16 »

กาอาระ   มันไม่มีคิ้ว   *shock*

panuwatsexy

• *
  • เครียดหนัก กินนมบูด
Re: เคยสังเกตุเรื่องนี้กันไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 14:16:42 »
ไม่ใช่แค่ไม่มีคิ้ว

นี้คือหน้าตาที่แท้จริงครับ *haha* *haha* *haha* *haha*

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 17:44:50 »

นี้คือหน้าตาที่แท้จริงครับ *haha* *haha* *haha* *haha*

ไม่ใช่แล้วมั้งงับ  *disappoint* ขอบตามันดำนะไม่ใช่มัน สกปรก : )
แต่ก็ตลกดีตอนล้างหน้า ^^

dewlamonet

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 18:19:33 »

55555555555555555 หน้าโคตร ติ๋ม ฮาแท้   แต่้ผมจำได้ว่า ไอ้ขอบตาดำมันเป้นเพราะกาอาระไม่ค่อยได้นอนใช่ปะ ที่ตะก่อนมี 1หางสถิตย์อยู่ทำให้นอนไ่ม่ได้เพราะถ้านอน จะถูก1หางยึดร่าง

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 21:03:43 »
 *shock*นี้หรอตัวตนที่แท้จริงของเจ้า!
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 21:26:38 »
กาอาระ มันก็ไม่มีคิ้วมาแต่ไหนไรแล้วนี่ครับ แล้วที่ขอบตาดำนี่ไม่ได้นอนเพราะ หางเดี่ยวไม่ใช่หรอ กลายเป็นประเด็นซะงั้น  *dontknow* *dontknow* *dontknow*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

iLunatic

• *
  • iTheStore & iLunatic เป็นคนๆเดียวกัน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 09:11:10 »
กาอาระ มันก็ไม่มีคิ้วมาแต่ไหนไรแล้วนี่ครับ แล้วที่ขอบตาดำนี่ไม่ได้นอนเพราะ หางเดี่ยวไม่ใช่หรอ กลายเป็นประเด็นซะงั้น  *dontknow* *dontknow* *dontknow*
แหม จริงจังไปได้ เขาแค่ขำๆกันอ่ะครับ
ปล. กาอาระ มันโกนคิ้วอ่ะป่าว

ฮ่าๆๆ โดนแบนเพราะด่าไอ้ junin เลยสร้างไอดีใหม่ขึ้นมา

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 10:47:08 »
ครับๆ ฮาก็ฮา *haha* *haha* *haha*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง