Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอถามเรื่องคาคาชิ

หน้า: (1/2) > >>

doneap:

คาคาชิ เคยใช้กระสุนวงจักร ไหมครับ เหมือนเคยอ่านเจอแต่ตำไม่ได้
หรือหลง งง ไปเอง ช่วยตอบทีครับ *great*

Monkey D. Jennei:

ไม่เคยใช้อ่ะค่ะ เคยแต่ทำให้นารูโตะดู ตอนสอนเรื่องคุณสมบัติ จักระ *dontknow* *dontknow* *dontknow*

spirit:

เคยใช่ครับใช่ตอนฝึกนารูโตะนิแหละที่เพราะต้องการวัดว่ากระสุนกงจักรของคาคาชิกับของนารูโตะใครจะแรงและแน่กว่ากันสรุปคือแขนของคาคาชิบาดเจ็บจนต้องพันผ้าเอาไว้

nakin:

--- อ้างจาก: doneap ที่ อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 18:11:19 ---คาคาชิ เคยใช้กระสุนวงจักร ไหมครับ เหมือนเคยอ่านเจอแต่ตำไม่ได้
หรือหลง งง ไปเอง ช่วยตอบทีครับ *great*

--- End quote ---
เดี๋ยวจะพากันสับสนว่า ไม่เคยใช้ แต่เคยทำให้ดู คือ.... *disappoint*
ก้อขอตอบว่า ไม่เคยใช้ในการต่อสู้จริง แต่เคยทำให้นารูโตะดู ตอนสอนเรื่องรูปลักษณ์และการแปลงคุณสมบัติ *number1*

Zigmund:

เป็นวิชาที่ไม่มีทางฝึกได้ใน 3 อาทิตย์ แต่พี่แกก๊อปปี้มาง่ายๆเลย  *disappoint* *disappoint*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version