Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

5 คนที่แข็งแกร่ง ของแฟรรี่เทล ลองจัดกันใหม่

หน้า: (1/5) > >>

kongpop-pon:

ในความคิดผม ทีมที่ลง สนาม ไม่ใช่ ทีมที่แกร่งที่สุด

Fairytail_onepice_naruto:

ในความคิดของผม5คนที่แข็งแกร่ง ของแฟรี่เทลน่าจะมี
นัตซึ               

เอลซ่า

เกรย์

เจลราล(มิสกัน)

ลูซี่(แม้จะแพ้แต่ไม่นับรอบแรกที่โดนโกงนะ)

kongpop-pon:

แต่ผมว่านะ น่าจะเป็น 1.นัสซึ 2.เอลซ่า 3.มิร่าเจน 4.ลัคซัส 5.เจราล

spirit:

นัสซึ เอลซ่า  ลักซัส  กาซิล เจราล ปล.ถ้ากิลดาซอยู่ด้วยเอากิลดาซ หรือไม่ ถ้าคาน่าจะมีลอยสักอยู่นะเอาคาน่า555+ หลายใจจิงๆ *hoho* *hoho* *hoho*

zCGz14211:

เอลซ่า ลักซัส มิสกัน กิลดาซ เซเรฟ<<คนนี้เดี๋ยวให้มาวิสใช้มารยาหญิงไปซื้อตัวมา *hoho* *hoho*

แค่คนสุดท้ายก็ถล่มทุกทีมได้แล้วมั้ง

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version