Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพื่อนๆช่วยแนะนำ การ์ตูนที่สนุกๆ ให้ผมอ่านหน่อยได้ไหม

หน้า: << < (3/7) > >>

gedomazo:

ผมคงบ้าแหละ ดูแค่เรื่องเดียว ..
นารูโตะ

Dewonlineaccount:

เรียกเขาว่าอีกา Crows ภาคโบยะ
เรียกเขาว่าอีกา Worst
เรียกเขาว่าอีกา Crows Zero  ภาค ทาคิยะ เกนจิ
เรียกเขาว่าอีกา Crows Zero II Suzuran X Hosen
ลินดา ลินดา ตำนานลินดาแมน ภาคเสริมอีกา
โบยะฮารุมิจิ ภาคเสริมอีกา
เป็นเรื่องที่มีภาคต่อภาคเสริม เยอะมาก
รูปตัวอย่าง

ooae:

เอาแบบพระเอก ค่อยๆเก่งขึ้นมาได้ไหมคับ  *dontknow*

011nb:

--- อ้างจาก: Dewonlineaccount ที่ ส. 21 ก.ค. 2012 เวลา 12:30:34 ---เรียกเขาว่าอีกา Crows ภาคโบยะ
เรียกเขาว่าอีกา Worst
เรียกเขาว่าอีกา Crows Zero  ภาค ทาคิยะ เกนจิ
เรียกเขาว่าอีกา Crows Zero II Suzuran X Hosen
ลินดา ลินดา ตำนานลินดาแมน ภาคเสริมอีกา
โบยะฮารุมิจิ ภาคเสริมอีกา
เป็นเรื่องที่มีภาคต่อภาคเสริม เยอะมาก
รูปตัวอย่าง

--- End quote ---
ถ้าจะอ่านแนวนี้ ขอแนะนำ จอมเก บลู กับคู่คนลุยเลอะครับ ขอบอกว่ามันมาก

nakin:

--- อ้างจาก: ooae ที่ ส. 21 ก.ค. 2012 เวลา 23:31:20 ---เอาแบบพระเอก ค่อยๆเก่งขึ้นมาได้ไหมคับ  *dontknow*

--- End quote ---
นินจา ฮาโตริ สิครับหนุกดี ทันกันป่าว

ขำๆครับ

หน้า: << < (3/7) > >>

Go to full version