Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

พอโทบิหน้ากากแตก ใครจะหน้าแตกกันบ้าง!?

หน้า: << < (2/3) > >>

Augustz:

ผมพร้อมมานานแล้ว  *hoho*

Monkey D. Jennei:

ใครจะหน้าแตกมั่งไม่รู้ แต่พวกเรากิน KFC ฟรี เพราะมีคนบอกว่าจะปิดซอยเลี้ยงล่ะ ใช่ไม ตระกูลผงชูรส *้ั์post* *้ั์post* *้ั์post*

gedomazo:

ก็อาจจะเป็นผมด้วย เพราะผม อยากให้มันเป็นอิสึนะอ่ะดิ >,.<
แต่ก็ต้องรอดูกันต่อไป....

kyubi:

ใครจะแหกไม่รู้ แต่ไม่ใช่ผมแน่ๆ เพระาไม่เคยมีความคิดว่ามันเป้นใครเลย *haha* *haha* *haha*
เก็บข้อมูลอย่างเดียวไม่มีความคิดเป้นของตัวเอง *disappoint*

iTheStore:

อาจจะเป็นผมคนหนึ่งก็ได้ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version