Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จะ เปน ไป ได้ มั้ย ว่า 10 หาง.....................................

หน้า: << < (2/3) > >>

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ ศ. 20 ก.ค. 2012 เวลา 21:13:26 ---โทบิ มันจะให้ดวงจันทร์เปลี่ยนเป็นเนตรวงแหวน แล้วสะกดคนทั้งโลก อย่างนั้นเหรอ
ไม่ค่อยเข้าใจแห้ะ

--- End quote ---

น่าจะประมาณนั้น  คิดดูสิ มันจะควบคุมคนทั้งโลกนะ  มันก็ต้องใช้ดวงจันทร์นี่แหละ ใหญ่ๆเห็นกันหมดทั้งโลก

nakin:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ ศ. 20 ก.ค. 2012 เวลา 21:13:26 ---โทบิ มันจะให้ดวงจันทร์เปลี่ยนเป็นเนตรวงแหวน แล้วสะกดคนทั้งโลก อย่างนั้นเหรอ

ประมาณนั้นครับ เนตรจันทรานิรันดร์ ที่สามารถสะกดคนทั้งโลกได้
แต่วิธีที่จะหลุดการสะกดด้วยจันทรานิรันดร์ง่ายมากครับ เพียงแต่ทุกคนคาดไม่ถึง
วิธี คือ ค่ำมาแล้วนอน รอตื่นตอนเช้า ตอนพระอาทิตย์ขึ้น แค่นี้ก็แก้ได้แล้ว *haha* *haha* *haha*

uchiha_itachi:

สมมุติว่าเกิดเนตรจันทรานิรันดร์จริง เรามีทางแก้โดยตอนกลางคืนไม่ต้องออกไปข้างนอกรหรือถ้าออกก็ไม่ต้องมองดวงจันทร์ จะหลุดพ้นวิชานี้ได้ไหมนะ

Lopez:

--- อ้างจาก: nakin ที่ ศ. 20 ก.ค. 2012 เวลา 22:55:07 ---

ประมาณนั้นครับ เนตรจันทรานิรันดร์ ที่สามารถสะกดคนทั้งโลกได้
แต่วิธีที่จะหลุดการสะกดด้วยจันทรานิรันดร์ง่ายมากครับ เพียงแต่ทุกคนคาดไม่ถึง
วิธี คือ ค่ำมาแล้วนอน รอตื่นตอนเช้า ตอนพระอาทิตย์ขึ้น แค่นี้ก็แก้ได้แล้ว *haha* *haha* *haha*

จะค้านยังไงดีล่ะ *้ั์sleep*

อูมามิ เซนจู่:

เราอ่านข้อความนายแล้วปวดหัวมากก เมา  *dead*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version