Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จะ เปน ไป ได้ มั้ย ว่า 10 หาง.....................................

หน้า: (1/3) > >>

[email protected]:

อ่าน ตอน ล่า สุด แล้ว เหน 9 หาง มัน บอก ว่า ตัว มัน คน เดียว คง สู้ 10 หาง ไม่ ไหว หรอก จะ เปน ไป ได้ มั้ย ว่า 10 ไม่ ได้ มา จาก การ รวม ร่าง กัน ให้ พูด อีก อย่าง ก้อ คือ โดน แย่ง พลัง มากกว่า จะ เปน การ รวม ร่าง อีก นะ คัฟ เพราะ ถ้า บอก ว่า 10 มา จากการ รวมร่าง ของ สัตว์ หาง ทั้ง 9 มัน คง ออก จะ เว่อร์ เรื่อง ปริมาณจักระ ไป หน่อย นะ คัฟ คง จะ มาก ขนาด เหยียบ โคโนฮะ แบน เลย มั้ง คัฟ  *haha* *haha* ตาม ความ คิด ผม ผม ว่า สัตว์ หาง ตัว ที่ 10 มัน คง จะ เปน ตัว ลับ นั่น แหละ คัฟ คล้าย ๆ กับ การ เล่น เกมสื อ่ะนะ คัฟ พอ เล่น จบ มา มัน ก้อ ต้อง ให้ ตัว ใหม่ มา เล่น อ่ะ นะ คิด ว่า 10 หาง อาจ จะ เป็น 1 ใน สัตว์ ที่ มี อยู่ ก้อ ได้ แต่ เพราะ มัน อันตราย เกิน ไป ก้อ เลย โดน สะ กด (มั่ว เข้า ไป นั่น  *dead* *dead*)

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

9 หางไม่ได้บอกว่าสู้ไม่ได้   เพราะตอนนี้มันกำลังเกิดมาแบบร่างไม่สมบูรณ์   9 หางจึงบอกว่า  "ต้องลองสู้ดูก่อน"   

chainoi:

มันเป็นการรวมกันของสัตว์หางครับ แต่ในที่นี่มันก็บอกแล้วว่าจุดประสงค์คือต้องการจะใช้เนตรอะไรของมันนั่นแแหละ

Num:

หาก 10หางออกมา ร่างสมบูรณ์ มันคงสู้ไม่ได้ แต่ตอนนี้มันได้ไปแค่เศษจักกระของ 8 และ 9หาง ถ้าออกมาก้อน่าจะมีลุ้น

gedomazo:

โทบิ มันจะให้ดวงจันทร์เปลี่ยนเป็นเนตรวงแหวน แล้วสะกดคนทั้งโลก อย่างนั้นเหรอ
ไม่ค่อยเข้าใจแห้ะ

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version