Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ...................

หน้า: (1/3) > >>

[email protected]:

อาจจะ แหวก แนว ซัก หน่อย แต่ ก้อ ใช่ ว่า จะ ไม่ น่า คิด  ผม ว่า โทบ คือ ลูก ของ เซียน หก วิ ถี นะ คัฟจำ ได้ ว่า โทบิ เคย เล่า ว่า ก่อน ที่ เซียน หก วิ ถี จะ ตาย มี ลูก อยู่ 2 คน โทบิ อาจ จะ เปน คนโต ก้อ ได้ นะ คัฟ ไม่ งั้น ก้อ คง ไม่ รู้ เรื่อง ของ โลก นิน จา ขนาด นี้ แถม ยัง รู้ เรื่อง ของ เซียน หก วิ ถี ซะ ระ เอีอยด อีก ยัง ไง ก้อ เปน ไป ได้ เหมือน กัน นะ คัฟ

nakin:

--- อ้างจาก: [email protected] ที่ พฤ. 19 ก.ค. 2012 เวลา 19:54:55 ---อาจจะ แหวก แนว ซัก หน่อย แต่ ก้อ ใช่ ว่า จะ ไม่ น่า คิด  ผม ว่า โทบ คือ ลูก ของ เซียน หก วิ ถี นะ คัฟจำ ได้ ว่า โทบิ เคย เล่า ว่า ก่อน ที่ เซียน หก วิ ถี จะ ตาย มี ลูก อยู่ 2 คน โทบิ อาจ จะ เปน คนโต ก้อ ได้ นะ คัฟ ไม่ งั้น ก้อ คง ไม่ รู้ เรื่อง ของ โลก นิน จา ขนาด นี้ แถม ยัง รู้ เรื่อง ของ เซียน หก วิ ถี ซะ ระ เอีอยด อีก ยัง ไง ก้อ เปน ไป ได้ เหมือน กัน นะ คัฟ

--- End quote ---
ถ้ามันมีอายุได้ 1000 ปี โดยไม่ตายก้อเปนไปได้ครับ
แต่ก้อนะการ์ตูนเรื่องนี้ ค่อนข้างเหนือจินตนาการ ทฤษฎีนี้ผมก็เคยคิด แต่ติดที่มันเหมือนรู้จักคาคาชิ นี่แหละ

Zigmund:

มันค่อนข้างจะบอกยากนะครับว่าโทบิเป็นใครเนี่ย ถ้าดูจากปริมาณของข้อมูลที่มันรู้แล้ว ก็ไม่มีทางเป็นนินจารุ่นหลังๆได้เลย

แต่ถ้าพิจารณาจากที่มันรู้จักกับคาคาชิและไกเป็นอย่างดี แสดงว่ามันเป็นนินจารุ่นหลัง

ซึ่งสองเรื่องนี้มันขัดกันอย่างรุนแรง แล้วโทบิมันจะเป็นใครได้ละเนี่ย  *rip* *rip* *rip*

แต่เรื่องราวทั้งหมดที่มันรู้อาจจะถูกเขียนเอาไว้ในศิลาจารึกของตระกูลอุจิวะก็ได้นะครับ มันมีเนตรสังสาระด้วย เพราะมันบอกว่าเป็นคนมอบให้นางาโตะ

แสดงว่ามันต้องอ่านศิลาจารึกได้ละเอียดมากที่สุด  *great* *great*

bbvv1235:

ผมขอเดานะอาจจะเป็นอาจาร์ของไกก็ได้

Monkey D. Jennei:

ถ้าจะให้เปรียบหน้ากากของโทบิ คงจะคล้ายกับ แขนรูปปั้น เทพี วีนัส ที่ขาดไป ทำให้เราจินตนาการไปไกลล *rip* *rip* *rip*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version