Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สงสัย เรื่อง ที่ 9หาง โดน คาถาปินผนึก ซาก อสูรอ่ะ คัฟ

หน้า: (1/3) > >>

[email protected]:

เรื่อง ที่ 9หาง โดน รุ่น ที่ 4 ใช้ ปิดผนึก ซากอสูร ทำไม 9หาง ถึง ไม่ ตาย อ่ะ คัฟ แต่ ถึง จะ ไม่ ตาย ก้อ น่า จะ เป็น อย่าง โอโรจิมารุ คือ ใช้ แขน ไม่ ได้ แต่ 9หาง โดน ไป ทั้ง ตัว เลย อ่ะ แล้ว ทำ ไม ถึง ยัง ไม่ เป็น ไร เลย

themangmang1:

พลัง 9 หางหายไปครึ่งนึงก็ว่าได้ .. รุ่น ที่ 4 ผนึกได้แค่ครึ่งนึงของ 9 หางก็เท่ากับผนึกพลังมันได้แค่ครึ่งเดียว และก็ใช้ผนึก 8 ประสาน
เอาพลังของ 9 หางที่ยังเหลืออยู่ไปไำว้ในตัวนารูโตะ

ปล . รีบมาชิงตอบก่อนเดียวมันจะเกิดสงครามนินจาขึ้นอีก : )

iTheStore:

ถูกต้อง ตามเรปบนเลยครับ ลองย้อนไปอ่านตอน 503 ดูอีกทีนะ

kyubi:

สงสัยต่อ พลังโดนผนึกไปครึ่งเดียว แล้วตอนนนี้มันก็มีพลังไม่เต็มใช่ไหมครับหรือยังไง

iTheStore:

--- อ้างจาก: kyubi ที่ พฤ. 19 ก.ค. 2012 เวลา 12:55:51 ---สงสัยต่อ พลังโดนผนึกไปครึ่งเดียว แล้วตอนนนี้มันก็มีพลังไม่เต็มใช่ไหมครับหรือยังไง

--- End quote ---
คิดว่านะ ตอนนี้พลังของเก้าหาง คงไม่มีมากเหมือนตอนที่บุกโคโนฮะอ่ะครับ อาจจะแค่ครึ่งเดียวหรือไม่ก็มากกว่าครึ่งนิดหนึ่ง
เพราะตัวมันเล็กกว่าเมื่อก่อนเยอะ
ปล.อันนี้ผมเดาล้วนๆ ผิดพลาดยังไงก็ขออภัย

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version