Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

50/50 แล้วล่ะ ว่าผมจะหน้าแหก ที่ฟันธงว่า โทบิ คือ อิสึนะ

หน้า: << < (13/21) > >>

kaipai:

คาคาชิ:    งั้นต้องทำอะไรซักอย่างก่อนที่มันจะคืนชีพมาสินะ

โทบิ:    คาคาชิ นายเนี่ย เปิดปากง่ายๆ ตลอดเลยนะ ไม่ต้องสงสัยเลยว่าทำไมต้องมีชีวิตอยู่กับความโศกเศร้า

ไก:    นี่แก....เป็นไคร

โทบิ :   ใบหน้าก็ยังจำไม่ได้แล้วบอกไปจะมีความหมายอะไร

****ผมคิดว่าโทบิคงตอบกับไกนะครับ ลองนึกถึงตอนที่ไกเจอกับ เจ้าฉลามอ่ะ เจอกันตั้งหลายครั้ง ไกก็ยังจำไม่ได้เลย ขนาดเขาย้ำแล้วย้ำอีก
แต่ไงๆ ผมก็คิดว่า  โทบิน่าจะเป็น โอบิโตะนะ เพราะที่พูดมาเหมือนจะรู้จัก คาคาชิ ดี เลยรู้ถึงนิสัยต่างๆ และตัวละครที่ปรากฏในเรื่องนี้ที่ คาคาชิ สนิทก็มีแค่ ไก + โอบิโตะ
ส่วนที่ว่าตัวละครไหม่ๆ ที่จะมาเป็นโทบิ ก็ไม่น่าใช่ เพราะมันต้องท้าวความไปอีกหลายตอนเลย  *rip* *rip* *rip*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

คนเยอะดีจัง  *love*   

...นับถอยหลังชะตากรรม  ของเรา  จะแหก หรือ ไม่แหก  หรือจะแหกกันทั้งคู่  ตื่นเต้น~

l2agel:

ผมว่า น่าจะ เป็น ทายาทเซียนเต๋า

ที่ได้ พลังเนตรมานะ

*haha* *haha* *haha*

spirit:

ยังไม่เฉลยเลยให้โทบิเป็นโอบิโตะเกิน 100% ระวังหน้าแตกนะครับ  *haha* *haha* อย่างที่บอกมันมีหลายเหตุผลที่โทบิจะไม่ใช่โอบิโตะเลยเรื่องอายุช่วงเวลาร่วมถึงการร่วมมือกับมาดาระเป็นไปได้ยากเลย

uchiha_itachi:

เนื้อเรื่องเริ่มบีบเข้ามาให้ได้รู้ว่าโทบิน่าจะเป็นใคร ผมว่าคำพูดของโทบิ ที่พูดถึงกันอยู่นั้น น่าจะพูดถึงทั้งคาคาชิและไกครับ ทำให้รู้ว่าโทบิ คือ คนที่คาคาชิและไก เคยรู้จัก อาจจะเคยอยู่ทีมเดียวกับคาคาชิ และไก ก็ได้นะครับ หรือก็อาจจะเป็นผู้ที่เป็นระดับหัวหน้าของคาคาชิและไกมาก่อนครับ

หน้า: << < (13/21) > >>

Go to full version