Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (65/112) > >>

hippylove:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อ. 15 พ.ย. 2011 เวลา 08:35:44 ---
--- อ้างจาก: hippylove ที่ จ. 14 พ.ย. 2011 เวลา 00:05:30 ---คนแบบนี้แหละ ที่ไม่น่าจะ "ซื่อ" มากที่สุด   *attack*

--- End quote ---
*shock* ไม่จริงนะ เราซื่อมากเลยนะคุณฮิปปี้

เชื่อ.........ยากครับ  *hoho* *hoho*

windyzero:

ซื่อจริงมั้ย ต้อง ขอเทส ล่ะครับ อิอิ

jamilyneko:

ปิดประเด็นถกเถียงสรุป คุณPanndora ซื่อบื้อจ่ะ อิอิ(/me โดนตบ) *hoho* *hoho* *hoho* (ล้อเล่นนะจร๊ะะะ)

panndora:

*้ั์shock3*
--- อ้างจาก: jamilyneko ที่ พ. 16 พ.ย. 2011 เวลา 17:25:05 ---ปิดประเด็นถกเถียงสรุป คุณPanndora ซื่อบื้อจ่ะ อิอิ(/me โดนตบ) *hoho* *hoho* *hoho* (ล้อเล่นนะจร๊ะะะ)

*้ัิshy* ทั้งซื่อทั้งบื้อเลยหรอ อยู่ดีๆก็มีคนชมว่าบื้อเพิ่ม เขิ๊ลลเขิน *้ัิshy*

zeref:

เราว่าไฟฟ้า กะ ลาวามันก้อแรงพอๆๆกันนะแหละ ลาวามันก้อละลายได้ทุกอย่างเหมือนกันนะ หรืออาจจะเหนือกว่าด้วยซ้ำ

หน้า: << < (65/112) > >>

Go to full version