Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (94/112) > >>

mickboy4:

ผมไม่เอาผลปีศาจ ขอ ฮาคิเกราะ กับ พลังที่สามารถต่อยผู้มีพลังผลปีศาจได้ เหมือน กราฟ !! โหดสุดยอด

Phoomi:

ผมอยากได้ผล"หายตัว"กับผล"หินไคโรเซกิ"ครับอันไหนก็ดีทั้งนั้นหายตัวไปจับลูฟี่่แล้วโยนลงน้ำก็ได้ส่วนผลไคโรเซกิคงไม่ต้องบอกหรอกนะ *haha*
 *haha*แค่แปลงร่ายให้เป็นหินไคโรแล้วก็เอาดาบไปแทงก็จบแล้ว *number1*

Augustz:

--- อ้างจาก: Phoomi ที่ ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 21:45:39 --- ผมอยากได้ผล"หายตัว"กับผล"หินไคโรเซกิ"ครับอันไหนก็ดีทั้งนั้นหายตัวไปจับลูฟี่่แล้วโยนลงน้ำก็ได้ส่วนผลไคโรเซกิคงไม่ต้องบอกหรอกนะ *haha*
 *haha*แค่แปลงร่ายให้เป็นหินไคโรแล้วก็เอาดาบไปแทงก็จบแล้ว *number1*

--- End quote ---
ในเรื่องเค้ามีฮาคิสังเกตุน่ะ หายตัวก้คงรุ้มั้งว่าอยุ่ไหน
คนมีฮาคิสังเกตุก้คงไม่ตายง่ายๆแบบนี้แน่นอน

nontananbaba:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 22:47:26 ---
--- อ้างจาก: Phoomi ที่ ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 21:45:39 --- ผมอยากได้ผล"หายตัว"กับผล"หินไคโรเซกิ"ครับอันไหนก็ดีทั้งนั้นหายตัวไปจับลูฟี่่แล้วโยนลงน้ำก็ได้ส่วนผลไคโรเซกิคงไม่ต้องบอกหรอกนะ *haha*

ในเรื่องเค้ามีฮาคิสังเกตุน่ะ หายตัวก้คงรุ้มั้งว่าอยุ่ไหน
คนมีฮาคิสังเกตุก้คงไม่ตายง่ายๆแบบนี้แน่นอน

โดยสว่นตัว ถ้าได้กิน ผลหายตัว ก็ดีนะครับ ผมว่าไม่ต้องเอาไปใช้ในการต่อสู้หรอก เอาไปใช้ทำอย่างอื่นกับผู้ที่ไม่มีฮาคิคงจะดีกว่านะ *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

น้องหนุ่ม:

ขอผลอากาศครับ...ร่างกายเป็นอากาศ คงจะเคลื่อนไหวได้ดั่งใจชอบ  อิอิ

หน้า: << < (94/112) > >>

Go to full version