Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (16/112) > >>

Tsunasavada27:

--- อ้างจาก: sitcom ที่ ส. 11 มิ.ย. 2011 เวลา 21:55:55 ---แล้วราชาโจรสลัดโรเจอได้กินผลไม้ปีศาจอะไรหรอ

--- End quote ---
เข้าไม่ได้กินครับGold d rogerอ่ะ= = *great*

The mosT Dream:

--- อ้างจาก: เออเนอะ ที่ พ. 08 มิ.ย. 2011 เวลา 22:35:12 ---ถ้าแตะใครแล้วเป็นคนนั้นจะแตะไห้ครบเลย อั้ม พลอย แพนเค๊กแล้วถ่ายรูปไว้ดูเล่น55555

--- End quote ---
เจ๋งจิง *number1* *number1*

mangy d luffy:

*number1* ผมขอเลือกจะกิน ผลยางยืด หรือ ผลโกมุโกมุ นะครับ   *great* *glad*

นิรนามจ้า:

ผมขอกินผลของ บากี้ดีกว่าแทงก้อม่ายตายแยกร่างได้อีกต่างหาก

เทพโคตร ไม่มีผลไหนทำได้แบบหากี้แร้ว

อิอิ

เสียดายบากี้กากไปหน่อยถ้าใจสู้น่ะ [เก่งแน่] อาจจะนร้า

อยากจะตอบ:

สำหรับผมน้า อะห้าาา
อะไรก็ได้ มีกินก็เจ๋ง เลย ....

หน้า: << < (16/112) > >>

Go to full version