Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (12/112) > >>

ฮิ ฮิ:

ถึง บอก อยู่ นี้ ไง เอา ผล น้ำ มา สิ เจอ เอเนลู ปลอย สาย ฟ้า ลง น้ำ ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
แล้ว ก็ บิน ได้ น้ำ ไป ไม่ ถึง ตัว เอ เน ลู หรอก
เอเนลู เกง ซะ ขนาดนั้น  ดัน บ้า ไป ดวง จันทร์ ทำไมฟะ
[ก็นะ ผลปีศาจมันอยู่ที่การแพ้ทาง ถึงจะเป็นผลที่ เกงที่สุดก็ตาม ก็ต้องแพ้ทางอาไรซะอย่างละน่า]
เหมือน พิษ กับ เทียน งาย

daft:

ผมว่าผลไม้ปีศาจที่ ราชสีห์ทองคำ ชิกิ คับ เพราะสัมผัสสิ่งไหนก็สามารถควบคุมได้ แต่ไม่สามารถควบคุมมนุษย์ได้ *haha* *haha* *haha*

MsnMission:

*number1*ผลการสั่นสะเทือนเพทสุกคับ(น่าจะนะ) *number1* แต่อยากกินผลน้ำแข็งอ่ะ
ได้กินไปละกะไม่ต้องกลัวตกน้ำ 5555+ *hoho*

oum:

ผมว่า ผมลาวาก็โหดนะ ของอาเคอินุอ่ะ

ใครจะจับตัวใด้ เอสยังตายเลย

โอะ:

#54  ผลสายน้ำ ถึงจะโกง ก็ตามแต่มันแพ้ ผลน้ำแข็งเต็ม ๆ เลย นะ

หน้า: << < (12/112) > >>

Go to full version