Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (97/112) > >>

WhiteAngel:

เอาผลที่สร้างต้นไม้ดีกว่าครับ เอามาช่วยโลก แล้วก็ผลที่ควบคุมชั้นบรรยากาศ เอาไว้ลบภาวะเรือนกระจกครับ

ปล. เรารักษ์โลก ^_^

Augustz:

--- อ้างจาก: WhiteAngel ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 19:20:35 ---เอาผลที่สร้างต้นไม้ดีกว่าครับ เอามาช่วยโลก แล้วก็ผลที่ควบคุมชั้นบรรยากาศ เอาไว้ลบภาวะเรือนกระจกครับ

ปล. เรารักษ์โลก ^_^

--- End quote ---

ใจนาย  หล่อมาก  *number1*

agimogugada:

ผลล่องหนครับ เหตุผลเดียวกับซันจิเลย   *nude* *nude* *nude*

Zombie land:

กุระ  กุระ ดิ สามารถ ถล่มโลกได้ นะ ความสามารถ สั่นไหว 55+ โลกแตก ตาย กันหมด    *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *haha* *haha* *haha*

DekchaY:

ผลอะไรเทพที่สุดไม่รู้
แต่ถ้าถามว่าอยากกินผลอะไรตอบได้เลยว่า ผลสายฟ้า แล้วขอแถม มันโทร่า อีก1
แต่เอาจริง  ขอแค่พลังฮาคิ คุกคามระดับสูงสุด  กับ มันโทร่าก็พอ
จะมีอะไรดีไปกว่า รู้ว่าจะโดนโจมตีแบบไหน  จากทางไหนหละครับ

จริงไหม

หน้า: << < (97/112) > >>

Go to full version