Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (10/112) > >>

...:

หนวดดำผมไม่ชอบเลย ที่มันแย่งความสามารถของหนวดขาวอ่ะ ....

จ่อย:

--- อ้างจาก: earth^^ ที่ ศ. 03 มิ.ย. 2011 เวลา 17:51:17 ---อะไรก็ได้ที่เป็นโลเกียอะ^^ *attack*

--- End quote ---

ของผม อะไรก็ได้ ที่เป็น โลกีย์

Eternal:

ผมชอบผลของโดฟรามิงโก้นะ ที่มันบังคับร่างกายคนอื่นได้อ่ะ -- *attack*

HYdra18:

ผมลอยละล่อง ของ ราชสีห์ทองคำครับ

ควบคุมเเรงโน้มถ่วงได้ครับ สุดโหด พาทุกสิ่งลอยไปได้หมดทุกอย่างๆ ชอบมากเรยครับ ถ้าดู เดอะมูฟวี่ตอน 10 นะครับ *attack*

ไม่ประสงค์ออกนาม:

หึหึหึ
ผมอยากเป็น มังกี้ดี การ์ปอ้ะ ชายที่แข๊งแรงที่สุดในโลกและยังเป็นวีรบุรุษด้วยอิอิ
แต่เรื่องผลปีศาจ........เห็นอ.โอดะบอกว่ามีตัวสายฟ้าอีกตัวอ้ะ..ที่ไม่ไช้เอเนลูนะงงเหมือนกัน........อยากได้ผลไม้ปีศาจของดราก้อน ควบคุมดินฟ้าอากาศได้อ่านเจอไอที่บอกว่ามังกรควบคุมลมน่ะผมว่าไม่ไช่มิเช่นนั้นจะไช้สายฟ้าผ่าช่วยลูฟี่ได้หยอ...ไม่รุนะแต่เคยเหน

หน้า: << < (10/112) > >>

Go to full version