Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มินาโตะ และ คุชินะ เป็นพ่อแม่ที่เห็นแก่ตัว?

หน้า: << < (19/23) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: Lopez ที่ ส. 21 ก.ค. 2012 เวลา 00:52:50 ---ความจริง บุคคล ประเภทเกรียน ผมว่า เราไปใส่ใจกับเขามากเกินไป ถ้าไม่มีใครไปต่อความยาวสาวความยืดกับเขา ผมว่า เด๋วเขาก็เหนื่อยไปเอง คนอะไรจะพิมเองตอบเองได้ *haha*

ปล.ไม่ได้พาดพิงชื่อบุคคลใดๆ ทั้งสิ้น *lulla*

--- End quote ---
ok ครับ ผมเหนื่อยแล้ว ผมมันเกรียน ตั้งกระทู้ไร้สาระ หัวกระทู้ก็น่ารำคาญ

เนื้อหาข้างในไม่ได้เรื่อง พิมพ์ซะยาว สุดท้าย fail แสดงความคิดเห็น การวิเคราะห์ ถามตอบกลายเป็นถูกหมั่นไส้
ไม่เป็นไรครับผม fair ๆ ถึงตัวเองจะไม่ยอมรับ แต่ถ้าหลายๆยัดเยียดให้ผมก็พร้อม ไม่ต้องบอกพากพิงใครหรอกครับผมรู้ตัวดี แค่ชื่อหัวกระทู้ก็ทำให้ใครหลายๆเข้ามาตอบได้โดยที่ไม่ต้องทำความเข้าใจ ผมนิมันเหลือเกิน *dead*
มีใครที่จะประชดผมทางอ้อมอีกมั้ยครับ ผมว่าผมคงตั้งได้แต่กระทู้คำถามอย่างเดียว เพราะการแสดงความเห็นของผมกลายเป็นว่าผมเข้าข้างตัวเองฝ่ายเดียว ทั้งที่ผมก็ไม่ได้ขอให้ใครคิดเหมือนผม

ปล.ผมไม่ใช่ namkham หรือ ใครทั้งนั้น และผมก็คิดว่า namkham หลังๆมานี้เค้ามีเหตุผลอยู่ เพียงแต่เขาไม่รู้จักมารยาทในการวางตัวของสังคมบอร์ด ว่าควรจะพิมพ์ยังไงตอบยังไง และ สงบสติอารมร์ยังไงก็เท่านั้นเองครับ
ปล2.ผมเป็นคนแยกแยะออกครับไม่ต้องห่วงเรื่อง เกมเซียน นารูโตะ ขอให้ทุกท่านสนุกกันเต็ที่เหมือนเดิม ^ ^

อุนจิแปร้ด:

ขอ ซูฮก นับถือให้ คุณ  sattkon คับ  *great* *great*

เป็น ลูกผู้ชายที่แท้จิงเชียว  *number1* *number1* *number1*

แต่ผมว่าคุณไม่ได้ผิดไร หรอกน่ะคับ แค่สื่อให้คนเข้าใจ ในการอ่านกระทู้ยากไปหน่อย   *rip* *rip*

แต่ว่าถ้าจะต้องเล่นเว็บบรอด บนไซเบอร์  ก้อต้องคิดให้ละเอียดหน่อยคับ เพราะมันจะย้อนกลับมาหาเร็วมาก

ผมเป็นกำลังใจให้คุณ น่ะคับ *great* *great*

ปล. ผม เอฟซี รุ่น ๔ คับ ขอยืนยันอีกที  *hoho* *hoho* *hoho* *love* *love* *love*

อุนจิแปร้ด:

ช่าย ช่าย  *number1* *number1*

คุณ อูมามิเซนจู ลองปรับไหมน่ะคับ  *great* *great*

มันต้องเละ:

จารย์คิชิจะรู้มั้ยว่ามีแฟนการ์ตูนของแกคิดมากขนาดไหน

iTheStore:

*haha* ส่วนผมจะยังไงก็ได้...แต่ไม่เอา เท็นงู (เทนงู) นะ เพราะ โซโจโบราชาเทนงู มันไม่มีอยู่ในเนื้อเรื่องอ่ะ   *attack**dontknow*

หน้า: << < (19/23) > >>

Go to full version