Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มินาโตะ และ คุชินะ เป็นพ่อแม่ที่เห็นแก่ตัว?

หน้า: << < (13/23) > >>

prince_fenris:

*dontknow* *dontknow* *dontknow*

อุนจิแปร้ด:

โย้ว ไม่ได้มานาน อีกแล้วคับ  เดือดเหมือนเดิม ฮ่าๆๆ

ผมว่าทะเลาะกันนั้นแหละดีคับ แล้วความคิดจะบังเกิดและจะได้หาขอสรุป

ใครที่ว่าผิดก้อผิดไป ใครถูกก้อถูกไป เอาเป็นหัวข้อไป  *number1*

แต่คนที่จะชนะ ต้องหาทางออกให้คนที่แพ้ด้วยน่ะคับ  น้ำใจในการหารือกัน พูดง่ายๆ ก้อคือ เป็นผู้ที่เจริญแล้วเค้าเถียงกันงี้คับ

เถียงกันให้เป็น ภายภาคหน้าประเทศไทยจะได้เจริญๆ

ไม่แน่น่ะคับ  นายก สส ดีๆ ในสภาอาจมาจากกระทู้นี้ก้อเป็นไ้ *great* *great*

ปล.   ข้อให้เถียงกันแลกความคิดเห็นกันเยอะๆ แต่ในทางที่เป็นผู้ใหญ่ ไม่ใช้ลูกผู้ชาย น่ะคับ อิอิ  *love* *love*

อุนจิแปร้ด:

อีกอย่างคับเห็นกระทู้ นี้แล้วชื่นใจ เถียงกันได้ดีมากคับ มีอารมเล็กๆน้อยๆ แต่ก้อคุมอารมกันอยู่

การแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันมันหนีไม่พ้นเรื่อง อารมอยู่แล้วคับ แต่เราต้องมีลิมิตร คับ

ถ้าเกิดว่าไม่มีใครยอม เด่วผมผอมให้คับ ผม เอซี รุ่น ๔ คับ ฮิ้วๆ

*love* *love* *love*

iTheStore:

ถ้าเป็น สามนินจา ป่านนี้คงมีคนโดนผนึกไปเยอะแล้ว และ หนึ่งในนั้นอาจจะมีผมคนหนึ่งก็ได้ เพราะผมเคยโดนมาแล้ว  *attack* *attack*

Monkey D. Jennei:

แม่ทัพนายกกองทั้ง 3 (สามนินจาผู้ยิ่งใหญ่)คงลากไปได้เยอะอยู่ดอก ในนั้นคงมีคงจักมีฉันด้วย เป็นแน่แท้มิใช่แต่พวกพ่อดอก

หน้า: << < (13/23) > >>

Go to full version