Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สอบถามเรื่อง "คาบูโตะ"

หน้า: (1/2) > >>

โจโฉลักหลับ:

ตอนนี้คาบูโตะก้อไม่สามารถใช้โหมดเซียนได้เเล้วใช่ปะคับ
เพราะเห็นโอโรเอาจักระของตัวเองที่โอโรไป ตอนเเรกผมก้อนึกว่าจะได้เห็นตาบูโตะโชว์เทพ  *glad* *glad*

spirit:

ดูจากตอนล่าสุดนะครับโอโรจิมารุแค่เอาจักระของตัวเองคืนจากคาบูโตะไม่ได้ขโมยพลังไป  และที่คาบูโตะกลับเป็นร่างมนุษย์เพราะโอโรจิมารุช่วยคลายคาถาเซนนินเปลี่ยนรูปร่างให้เห็นจูโกะมันบอกนะ

LM:

โอโรชิมารุตอนนี้ คงมีพลังแค่ 20-30%เองแหละมั้ง
 *dontknow*
ผมไม่เคยเห็นโอโรชิมารุต่อสู้แบบพลังเต็ม 100ซักที

อยากเห็นจิงๆมันจะขนาดไหน

nupat:

อยากเห็นเหมือนกันแฮะ เพราะว่าโอโรมันทดลองสิ่งต่างๆมามากมันคงเทพน่าดู

Dewonlineaccount:

มันก็จะเทพมานานแล้วหล่ะ แต่โดนอิทาจิขวางดาวรุ่ง

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version