Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 4.5 (special)

หน้า: << < (8/9) > >>

Dewonlineaccount:

ตอบ ไปหลักศิลาของตระกูลอุจิวะ  *dead*

ChocoboGPz:

ตอบ  ไปโคโนฮะครับ แต่ยังไม่รู้จะไปทำไร  = =

Zigmund:

ตอบ ไปหาคารินครับ หลายๆคนอาจจะลืมเรื่องนี้ไป แต่คารินพยายามจะออกมาจากคุกอยู่ แสดงว่าบทยังไม่หมด

ที่ต้องไปหาเพราะก่อนจะใช้พลังในคัมภีร์ จำเป็นต้องมีพลังของอุสึมากิซะก่อน

คิดแหวกแนวนะครับ อย่าว่ากัน  *love* *love*

sattkon:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ ศ. 20 ก.ค. 2012 เวลา 03:11:57 ---ตอบ ไปหาคารินครับ หลายๆคนอาจจะลืมเรื่องนี้ไป แต่คารินพยายามจะออกมาจากคุกอยู่ แสดงว่าบทยังไม่หมด

ที่ต้องไปหาเพราะก่อนจะใช้พลังในคัมภีร์ จำเป็นต้องมีพลังของอุสึมากิซะก่อน

คิดแหวกแนวนะครับ อย่าว่ากัน  *love* *love*

--- End quote ---

*haha* ชอบคำตอบนี้ที่สุดเลย อวยพรครับ แต่ว่าไปหาคารินไปทำอะไร  *hoho* คิดๆตื้นๆพอ *attack*

Augustz:

เกะเจอคารินแล้ว เกะจะบอกว่า  มา featuring กัน baby  *haha* *haha*

หน้า: << < (8/9) > >>

Go to full version