Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 4.5 (special)

หน้า: << < (6/9) > >>

nakin:

ไปสุสานนากาโนะ ของอุจิวะ

sattkon:

--- อ้างจาก: Num ที่ พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 17:00:00 ---คือว่าไม่รุ้ เจ้าของมู้ไม่เห็นที่ผมถามหรือป่าวนะ แต่กลับไปพูดอย่างอื่นสะงั้น คำถามในประเด็นไม่ตอบเฉยเลย
 ตอบ ไปในสถานที่ที่ไม่เคยมีในการ์ตูนมาก่อน(คือไปในที่ใหม่นั้นเอง)
ปล ตอบผิดชั่งมันเพราะถามไปแล้วไม่ตอบ

--- End quote ---

*้ั์shock3* ขอโทษครับๆ ผมไม่เห็นที่ท่านถามจริงๆ  *glad*
ท่านจะตอบแบบก็ได้ครับ *number1*

คุณจะตอบไป พระประแดง ไปดูพระเครื่อง ก็ำได้นะครับ *haha*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

นารุโตะงดหรอครับ วันที่18แล้วยังไม่มาอีก *disappoint*

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 18:47:25 ---นารุโตะงดหรอครับ วันที่18แล้วยังไม่มาอีก *disappoint*

--- End quote ---
น่าจะไม่งดนะคะ แต่วันพีช นี่น่าจะงด เห็นที่ เว็ป paiking บอกว่างดวันพีช

heavenboyxi:

ตอบ ไปปลุกชีพ ดันโซ กับคนที่เกี่ยวข้อง กับต้นเหตุที่ทำให้อิทาจิทำแบบนี้ เช่นชิซุย อีกคนเป็นต้น แต่อาจจะมีอีกหลายคนเดาไม่ถูกครับ เอาหลักๆ 2 คนนี้

หน้า: << < (6/9) > >>

Go to full version