Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่4

หน้า: << < (6/8) > >>

Num:

ผมเป็นคนตอบคนแรกว่าไม่มีใครตาย ถ้าไม่มีใครตายมาจิงๆ(ซึ้งไม่มีแน่ ฮร่าๆ)ผม จะได้2 หรือ 1อ่า ค่าป

ปล ผมมีความคิดที่โคตรเจ๋ง(เจ๋งบ้าน...สิ) แบบ ว่าตอนนี้นารูโตะกำลังจะจบ(อีก1-2ปี จะจบบ้าน...แกหรอ)
ก้อเลยอยากให้คนส่วนในบอร์ดนารูโตะย้ายไปเวะบอร์ดการ์ตูนอื่นมั้งอะ เช่นแฟรี่เทลเป็นต้น(พอดีเค้าดูอยู่) เหงบอร์ดมันเงียบก่า (HI-5) อีก เลยอยากให้บอร์ดมันดูมีชีวิตชีวาขึ้น
ผมเลยคิดว่าน่าจะไปลองทำคำถามพวกนี้ดูในแฟรี่เทลหน่อยค่าป
แค่นี้เระ
ปล2 (ไม่ได้ก้อไม่เปงไรค่าป แค่เสนอขึ้นมาเฉยๆ ไม่รู้ว่าจะมีคนดูหรือป่าวนะแฟรี่เทล)

spirit:

--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 18:24:15 ---ผมเป็นคนตอบคนแรกว่าไม่มีใครตาย ถ้าไม่มีใครตายมาจิงๆ(ซึ้งไม่มีแน่ ฮร่าๆ)ผม จะได้2 หรือ 1อ่า ค่าป

ปล ผมมีความคิดที่โคตรเจ๋ง(เจ๋งบ้าน...สิ) แบบ ว่าตอนนี้นารูโตะกำลังจะจบ(อีก1-2ปี จะจบบ้าน...แกหรอ)
ก้อเลยอยากให้คนส่วนในบอร์ดนารูโตะย้ายไปเวะบอร์ดการ์ตูนอื่นมั้งอะ เช่นแฟรี่เทลเป็นต้น(พอดีเค้าดูอยู่) เหงบอร์ดมันเงียบก่า (HI-5) อีก เลยอยากให้บอร์ดมันดูมีชีวิตชีวาขึ้น
ผมเลยคิดว่าน่าจะไปลองทำคำถามพวกนี้ดูในแฟรี่เทลหน่อยค่าป
แค่นี้เระ
ปล2 (ไม่ได้ก้อไม่เปงไรค่าป แค่เสนอขึ้นมาเฉยๆ ไม่รู้ว่าจะมีคนดูหรือป่าวนะแฟรี่เทล)

--- End quote ---

ผมว่ามีคนดูเยอะนะแต่เค้าไม่เล่นบอดกันอะดูจากคอมเม้นตอนการ์ตูนมาเกิน100ตลอดบางทีก็ขึ้นถึง200กว่าถ้ามันเป็นตอนที่สนุกมากๆ

Num:

--- อ้างจาก: spirit ที่ อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 19:53:42 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 18:24:15 ---ผมเป็นคนตอบคนแรกว่าไม่มีใครตาย ถ้าไม่มีใครตายมาจิงๆ(ซึ้งไม่มีแน่ ฮร่าๆ)ผม จะได้2 หรือ 1อ่า ค่าป

แค่นี้เระ

ผมว่ามีคนดูเยอะนะแต่เค้าไม่เล่นบอดกันอะดูจากคอมเม้นตอนการ์ตูนมาเกิน100ตลอดบางทีก็ขึ้นถึง200กว่าถ้ามันเป็นตอนที่สนุกมากๆ

ใช่ครับถ้าดูจากคอมเม้นเกิน100-200 ตลอด แต่ถ้าให้ดูคนที่เข้าไปเม้นจะถึงร้อยป่าวหว่า(ประชด)
เพราะไปๆมาๆ ออกทะเลเฉยแล้วมันก้อจะด่ากัน อยู้แค่ 2-5 คน คนละหลายคอมเม้น

ChocoboGPz:

ตอบ ไม่มีใครตายครับ

Pop_เซียนซกมก:

ยังตอบทันไหมหว่า.....

ผมขอตอบครับบ

คำตอบก็คือ... โฮคาเงะ ครับ ป้าสึนาเดะ นั้นเอง...สาเหตุมันหน้าจะตายเพราะต้องต่อเรื่องไปถึงเรื่องของโฮคาเงะคนที่ 5 ต่อไปถึงเรื่องของนารุโตะครับหลังจบสงครามครั้งสุดท้ายครั้งนี้...คิดว่าหน้าจะครั้งสุดท้ายละม่าง

เพราะฉะนั้นขอฟังธง ป้าสึนาเดะแน่นอน 100% ครับ *number1*

หน้า: << < (6/8) > >>

Go to full version