Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่4

หน้า: << < (3/8) > >>

chainoi:

โอโนกิ จ้า

spirit:

--- อ้างจาก: Miss Uchiha Jane ที่ ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 23:03:39 ---ไม่รู้เหมือนกันค่ะ เลยสร้างอีกอันเอาไว้อ่านการ์ตูนอีกอย่างตอนนี้ทำงานอยู่ต่างประเทศด้วย 4 เดือนถึงจะได้กลับไทยทีนึงก็เลยไม่มีเวลาไปเช่าการ์ตูนอ่าน ส่วนใหญ่ถ้ากลับไปไทยเรื่องไหนชอบๆ ก็ซื้อเก็บ เซงนี่ยังไม่รู้เลยว่าโดนแบนเพราะอะไร (สงสัยเค้าจะมองว่าหยาบคายมั้งคะ เห็นแอดมินเค้าโพส อย่างนั้นตอนเข้า ID ประจำ มันขึ้นตัวแดงๆอ่ะค่ะ)
 *dontknow* *dontknow* *dontknow*

--- End quote ---

เมื่อวันพฤหัสผมก็โดนนะมันขึ้นว่าพูดคำหยาบใช่มะ งง เลย ไปพูดคำหยาบตอนไหน555+  แต่แบนแค่2 ชม.อะครับ

Monkey D. Jennei:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 22:52:21 ---
--- อ้างจาก: Miss Uchiha Jane ที่ ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 21:20:55 ---ตอบ ว่า สึจิคาเงะ แต่คิดว่าน่าจะพวงโฮคาเงะ กับ ไรคาเงะไปด้วย น่านไงฟันธงเพิ่มอีกแล้ว (แตกหน้ายับเลย แต่เค้าว่ามันหน้าจะดราม่ามากกว่าตายคนเดียว) เอ่อเจ้าของกระทู้คะ ขอถามจิ๊ดนึง เอาคะแนนไปรวมกะไอดีเดิมได้มะคะ พอดีว่า Monkey D. Jennei โดนแบนอ่ะค่ะ ถ้าได้จะเป็นพระคุณอย่างสูง อิๆ แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ  *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*

ไม่ได้งะครับ เดี๋ยวคนอื่นๆเขาจะ สงสัยแล้วมีคน มาแอบอ้าง id เก่าใหม่ เต็มไปหมดผมก็แย่สิครับ  *glad*

ว่าแต่ไปโพส อะไรถึงโดนแบนหละ  แล้วมะหร่ายจะได้เป็ร คาเงะ กัน *dead*

กลับมาจาก ผนึกซากอสูรโดยสมบูรณ์ แล้วนะคะขอตอบว่า สึจิคาเงะ เหมือนเดิม ขอบคุณ คุณ Spirit ด้วยค่ะที่บอกตอนแรกเห็นเขียนว่าแบนถึงวันที่ 19 07 2012 กะเลย ใช้วิชาแยกเงา ออกมา 1 อิๆ ถ้าอย่างนี้ก็ถือว่าไม่ผิดกติกาแล้วนะคะ คุณ sattkon  *great* *great* *great* เราเห็นฝั่งแล้วววว

Num:

รู้ สึกว่า คำถามเชิงนี้ รอบที่แล้วก้อถามไปแล้วไม่ใช่หรอคับ(หรือผมจำผิดเอง)
 คำตอบเหมือนเดิม ไม่มีใครตาย

sattkon:

--- อ้างจาก: Num ที่ ส. 14 ก.ค. 2012 เวลา 16:31:45 ---รู้ สึกว่า คำถามเชิงนี้ รอบที่แล้วก้อถามไปแล้วไม่ใช่หรอคับ(หรือผมจำผิดเอง)
 คำตอบเหมือนเดิม ไม่มีใครตาย

อ๋อ คำถามที่แล้วคือ จะมีใครตายหรือเปล่า แต่สัปดาห์ ถามว่า ใครจะตายคนแรกอ่าครับ หรือ ไม่มีใครตายเหมือนเดิม
ถ้าท่านจะเปลี่ยนใจตอบคนละแบบ ก็ได้นะครับ ถ้าถูกทั้ง2ข้อ ท่านก็จะได้คะแนนทั้ง 2 คำถามเลยครับ  *great*

หน้า: << < (3/8) > >>

Go to full version