Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่4

หน้า: << < (2/8) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: 011nb ที่ ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 21:07:30 ---ผมโหวต โฮคาเงะ แต่ขอตอบว่า ซึจิคาเงะตายได้ป่าว  *attack* *attack*

--- End quote ---
โหวตจะโหวตอะไรก็ได้ครับ แต่เลือกได้คำตอบเดียว   *attack*

Mr.bunbun:

สึจิคาเงะ

BenZica:

สึจิคาเงะ

sattkon:

--- อ้างจาก: Miss Uchiha Jane ที่ ศ. 13 ก.ค. 2012 เวลา 21:20:55 ---ตอบ ว่า สึจิคาเงะ แต่คิดว่าน่าจะพวงโฮคาเงะ กับ ไรคาเงะไปด้วย น่านไงฟันธงเพิ่มอีกแล้ว (แตกหน้ายับเลย แต่เค้าว่ามันหน้าจะดราม่ามากกว่าตายคนเดียว) เอ่อเจ้าของกระทู้คะ ขอถามจิ๊ดนึง เอาคะแนนไปรวมกะไอดีเดิมได้มะคะ พอดีว่า Monkey D. Jennei โดนแบนอ่ะค่ะ ถ้าได้จะเป็นพระคุณอย่างสูง อิๆ แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ  *้ัhypnotist* *้ัhypnotist*

--- End quote ---

ไม่ได้งะครับ เดี๋ยวคนอื่นๆเขาจะ สงสัยแล้วมีคน มาแอบอ้าง id เก่าใหม่ เต็มไปหมดผมก็แย่สิครับ  *glad*

ว่าแต่ไปโพส อะไรถึงโดนแบนหละ  แล้วมะหร่ายจะได้เป็ร คาเงะ กัน *dead*

TheEterNalEgo:

โอ โน กิ

หน้า: << < (2/8) > >>

Go to full version