Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

HOT!!!! ใครคือ เจ้าของดาบนั้นกันแน่ (ถกเถียงรออาทิตย์ต่อไป)

หน้า: << < (7/7)

Doppel Man:

เอสปาด้าที่ยังอยู่+น่าจะยังอยู่ก็ฮาริเบล(ตัดทิ้งถูกจับไปละ) กริมจอว์ ยามี่(ไม่อยากให้เนมันหรอก) แต่ส่วนตัวคิดว่าตัวละครใหม่

KiraKylinTy:

ผมให้เป้นกริมจอร์นะครับ *haha* เพราะว่ามัน อยู่ที่ ลาสนอร์เช่อยู่แล้ว ด้วยมีโอกาศที่จะเป็นมันสูงครับและพวกเอสปาด้า แม้ว่าฮาริเบมันพลังอยู่อันดับที่ 3 ก็จริงสูงกว่ากริมจอร์ใส่ปัจจุบัน พวกเอสปาด้ามันพัฬนาขึ้นมากใน2ปีนี้ ผมว่ากริมจอร์มันฝึก คฤโหดแน่ๆครับเก่งสุดน่าจะให้กริมจอร์ของพวกเอสปาด้าแล้วหละ *hoho*

หน้า: << < (7/7)

Go to full version