Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

HOT!!!! ใครคือ เจ้าของดาบนั้นกันแน่ (ถกเถียงรออาทิตย์ต่อไป)

หน้า: << < (4/7) > >>

Augustz:

จะว่าไป ภาคนี้ไม่เห็นอิชิดะเลยเนอะ  - -

daesso:

ผมให้เป็น งิน ละกันไม่มีเหตุผลสนับสนุนแค่ชอบเฉยๆ *great*

dtjames1:

จะ เปิด ประ เด็น แบบ โทบิ กัน หรือ ไง ครับ เดียว ก็ ทะเลาะ กัน ป่าวๆ

prince_fenris:

--- อ้างจาก: berrygo60 ที่ พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 22:28:43 ---ผมเชียร์กริมจอ  เพราะยังมีชีวิตอยู่ในงฮูเอโก้ มุนโด้

แล้วก็เคยมีสำพัญลึกซึ้งกับ อิจิโก๊ะอยู่

ถ้าเปนอิชินก็คงไม่เข้ามาทักทาย อุราฮารา

โดยเอาดาบมาจอหน้าหรอก

ปล. มั่ว

--- End quote ---
แล้วก็เคยมีสำพัญลึกซึ้งกับ อิจิโก๊ะอยู่

คือไรอ่ะ *hoho* *hoho*

iTheStore:

วันนี้แล้วสินะ ที่จะได้รู้ว่า ใครคือเจ้าของดาบนั้น

อีกไม่นานคงได้รู้กัน ... พร้อมที่จะหน้าแหกแล้ว  *attack*

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version