Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตกลงโซโลตาบอดแล้วหรอครับ

หน้า: << < (14/33) > >>

takky:

--- อ้างจาก: Paranoid ที่ พ. 21 ธ.ค. 2011 เวลา 23:49:36 ---เดา เล่นๆนะครับ สงสัยคงจะไปเอาจริง จะใช้ตาข้างเดียว จนกว่าจะ ได้สู้กะตาเหยี่ยว มั้ง

--- End quote ---

ดูจากแผลแล้วผมก็ว่าบอดจริง แต่ไม่แน่ใจว่าเพราะอะไร แต่น่าจะเป็นเพราะตาเหยี่ยวหลาย เปอร์เซ็นต์อยู่นะ

[email protected]:

บอด ชัวร์ งับ คนที่อ่าน ลองกลับไปสังเกตุ ภาพดีๆๆครับ ยังไม่มีภาพไหนลืมตาเลย ที่ว่าภาพนี้ภาพ นู้น ลืมตาดูดีๆๆงับ ลายเส้น ไม่ใช่ตางับ อิอิ

windyzero:

จะไป "งับ" หู ใครหว่า(แซวเล่นนะ)

รบกวนอย่าพยายามใช้ภาษาวิบัติมากเกินไปนะครับ -.-

devicry:

ตาโซโล  อ้างอิงอะนิเมะประกอบนี่  ยังไม่ลืมตาเลยนะ  แต่บอดจิงบอดการเมืองยังไม่รู้  *haha* *haha*

ืneowalker:

นี่คือความสามารถของผู้แต่งครับ ทำให้ผู้ติดตามสนใจและอยากรู้ แต่อาจจะมีตอนพิเศษ ที่บ่งบอกที่มาของแผลทีหลัง

หน้า: << < (14/33) > >>

Go to full version