Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตกลงโซโลตาบอดแล้วหรอครับ

หน้า: << < (7/33) > >>

boycyber2011:

*number1* ผม ว่า หน้า จะ ใช่ นะ *hoho*เพราะ ว่า ตาเหยี่ยว งะ เก่ง  *shock* อาจโดน อัตจน น่วม ก็ได้ *damage* แต่ ยังไม่เหง มัน ลืม ตา เลย นะ ยังไง วะ เนี้ยะ *rip*

panndora:

*haha* ฮากะพวกมุขที่บอกว่าอีกข้างเป็นเนตรวงแหวนอะ แต่เดี๋ยวก็คงมีเฉลยแหละโนะ ฟันโฮดี้ซะปางตายไปทีแล้วนี่ ต้องเก่งขึ้นมากแน่นอน *great*

sElF-hArm:

ผมว่า ถ้าสู้แบบไม่จิงจังก็จะไม่ลืมตามั้งครับ ก็เหมือนกับเมื่อก่อน ถ้าสู้แบบจริงจัง ก็จะเอาผ้ามาโพกหัวไงครับ *rip*

zxc23236:

ผมว่านะ จะ เป็น ออม มือ ให้นะ แบบ ถ้า ลืม ตา ขึ้นมา พลัง จะเพิ่ม ขึ้น เหมือน ใช้ ผ้าผูกหัว  *hoho*

discount:

คงแบบประมานว่า พลังมีมากไป จนควบคุมไม่อยู่ ใช้ตาแค่ข้างเดียว ก่อนที่จะฟัน ทุกสิ่ง พังมั้ง  *shock*  *shock* *shock* *shock*

หน้า: << < (7/33) > >>

Go to full version