Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตกลงโซโลตาบอดแล้วหรอครับ

หน้า: << < (19/33) > >>

artkub:

หรือว่าโซโลมีเนตรกระจกเงา

TeeNaKub:

ผมว่า บอด ครับ เหตุผลผมเคยพูดไปแล้ว แต่เดี๋ยวเป็นประเด็นอีกเดี๋ยวมันจะเยอะ

เลยเก็บไว้ดีฟ่า สั้นๆเลย คิดว่าตาเหยี่ยวจงใจฟันที่ตาโซโล.....

champ:

ผมว่าโอดะจะให้โซโลเป็นเหมือนเรย์ลี่นะรองกับตันราชาโจนสลัดเรย์ลี่มีแผลที่ตาซ้ายโซโลเลยตาบอดข้างซ้ายเลย

artkub:

--- อ้างจาก: champ ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 12:34:49 ---ผมว่าโอดะจะให้โซโลเป็นเหมือนเรย์ลี่นะรองกับตันราชาโจนสลัดเรย์ลี่มีแผลที่ตาซ้ายโซโลเลยตาบอดข้างซ้ายเลย

--- End quote ---
ก๊อาจจะใช่นะครับ

asdf1579:

จริงๆมันเป็นแผนของโซโลครับเพราะโซโลต้องการชัยชนะในศึกจัดอันดับตัวละครจึงต้องทำให้ตัวเองมีลักษณะโดดเด่น  *haha* (เรื่องอะไรน้อ 55)

หน้า: << < (19/33) > >>

Go to full version