Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตกลงโซโลตาบอดแล้วหรอครับ

หน้า: << < (13/33) > >>

mooosub7770:

มันก็คงคล้ายๆกับแชงค์แขนขาดล่ะครับ 

[S]Prin_[G]o:

ไปขอยืมผ้าปิดตามาจาก  เคมปาจิ  ก็ได้
จะได้กักเก็บพลังวิญญาณไว้เยอะ    พอจะเอาจริงค่อยเปิดออกมา   
แล้วโซโลก็ปลดปล่อยสวัสดิกะ  "บังตัวเอง"  (ไม่ได้บังไค)   

oatnicky:

^
^
^
.....เอ่ออออออออ  *้ัdoubt* โนคอมเม้นน  *glad* *glad* *glad*

devicry:

เดาแบบมันส์ๆ  โซโลใช้ฮาคิราชันย์ได้  แต่ควบคุมไม่ได้  จึงต้องปิดตาไว้  น่าจะแรงกว่าที่ลูฟี่ใช้ที่เกาะเงือก

Paranoid:

เดา เล่นๆนะครับ สงสัยคงจะไปเอาจริง จะใช้ตาข้างเดียว จนกว่าจะ ได้สู้กะตาเหยี่ยว มั้ง

หน้า: << < (13/33) > >>

Go to full version