Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตกลงโซโลตาบอดแล้วหรอครับ

หน้า: << < (25/33) > >>

Potogus:

เอิ่มผมไม่แน่ใจว่า ถ้าคนที่อ่านจะมองไม่ชัดรึป่าวเลยเห็นโซโลคล้ายลืมตาแต่ที่จิงมันบอด
ไนเมะโซโลไม่ได้ลืมตานะคับ ถ้าไนที่อ่านคงเปนเหมือนเงาเฉยๆ

Potogus:

ท่านี้เท่มาก อิไอชิชิชุนชุน หรือ เพลงดาบราชศรีคำราม  *love* *love*
แต่มันไม่ลืมตาอยุ่ดี แสดงว่าบอดสนิท

mint1458:

--- อ้างจาก: Heavyfucking ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 11:16:34 ---ที่ตามันบอด อาจจะเป็นเพราะ ไอเจ้ามิฮอคมันคงเสนอให้ว่า

เหมือนกับเวลาเราเล็งปืน หรืออะไรแล้วเราต้องหลับตาข้างนึงเพื่อให้แม่นๆ มิฮอคเลยบอกว่า "งั้นบอดเลยละกัน" โซโลมันก็อยากเก่ง ก็เลย เอ้า "บอดก็บอดว่ะ" เพื่อที่จะก้าวข้าม มิฮอค

--- End quote ---
เล่นงี้เลยเรอะ บอดเพื่อเก่ง *shock*

mint1458:

--- อ้างจาก: Heavyfucking ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 11:34:43 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 11:22:12 ---
--- อ้างจาก: Heavyfucking ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 11:16:34 ---ที่ตามันบอด อาจจะเป็นเพราะ ไอเจ้ามิฮอคมันคงเสนอให้ว่า

เหมือนกับเวลาเราเล็งปืน หรืออะไรแล้วเราต้องหลับตาข้างนึงเพื่อให้แม่นๆ มิฮอคเลยบอกว่า "งั้นบอดเลยละกัน" โซโลมันก็อยากเก่ง ก็เลย เอ้า "บอดก็บอดว่ะ" เพื่อที่จะก้าวข้าม มิฮอค

เล่นงี้เลยเรอะ บอดเพื่อเก่ง *shock*

ไอเจ้ามิฮอค อาจจะแบบว่าไม่กล้าบอด เพราะว่ามันไม่ได้อยู่บนเรือของชายที่จะเป็นโจรสลัดนี่

แต่เจ้าโซโล มันอาจจะจำเป็นต้องบอด เพราะมันอยู่บนเรือของชายที่เป็นโจรสลัดไง 555+

นั่นสินะ สกิลเพื่อนพระเอก *hoho*

mint1458:

--- อ้างจาก: Heavyfucking ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 11:48:00 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 11:35:43 ---
--- อ้างจาก: Heavyfucking ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 11:34:43 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ จ. 07 พ.ค. 2012 เวลา 11:22:12 ---

ไอเจ้ามิฮอค อาจจะแบบว่าไม่กล้าบอด เพราะว่ามันไม่ได้อยู่บนเรือของชายที่จะเป็นโจรสลัดนี่

แต่เจ้าโซโล มันอาจจะจำเป็นต้องบอด เพราะมันอยู่บนเรือของชายที่เป็นโจรสลัดไง 555+

นั่นสินะ สกิลเพื่อนพระเอก *hoho*

มันอาจจะเป็นอีกเหตุผลนึงเท่านั้นครับต้องรอ เนื้อเรื่องเฉลย ฮ่าๆๆๆๆ

สุดท้ายก็รอเฉลย *hoho*

หน้า: << < (25/33) > >>

Go to full version