Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผมว่าผลผ่าตัด ของ ลอว์ ไม่เท่าไหร่เลยนะครับ

หน้า: << < (6/6)

Oni Me no Kyo:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 21:48:09 ---ลี้สงครามมาลงทะเลสินะ อย่าลืมเตรียมเสื้อชูชีพล่ะ  *haha*

--- End quote ---

ผมดูแล้วสงครามฝั่งนู้นจะไม่จบง่าย ผมขอสถิตอยู่นี่ล่ะกัน ไม่ไหวๆ ไม่เป็นไรไม่ต้องห่วงเรื่องจมน้ำครับ ข้างคอผมจะเหงือกมันจะงอกอยู่แล้วกินแต่ปลา

เห้อ!! น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

bankie555:

ลี้ภัยจาก สงครามนินจาครับ ลองมาล่องทะเลซัหน่อย  *hoho*

วันพีซก็เป็นอีก 1 การ์ตูนที่ผมรักครับ

ผมว่า ลอว์เอง เก่งมากครับ ผลปิศาจมันก็โกง แต่เท่าที่สังเกตุ ถ้าโจมตีก่อนมันกางรูมเสร็จ อันนี้ลอว์ก็เสร็จ

หน้า: << < (6/6)

Go to full version