Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรื่องย่อ Naruto : นารุโตะ นินจาคาถา โอ้โฮเฮะ!

หน้า: << < (2/2)

ngee:

--- อ้างจาก: uddy ที่ ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 01:27:05 ---
--- อ้างจาก: rinpokpok ที่ ศ. 16 มี.ค. 2012 เวลา 14:27:00 ---ตอนจบผมรู้ครับ
ตอนสุดท้ายจิ้งจอกเก้าห่างถูกชิงไปแต่ตัวเองไม่ตายเลยสู้กันไปเลยงัดไม้ตายสุดท้าย
นารูโตะสร้างสุปเปอร์กะสุนวงจักร ที่รวบรวมพลังของนินจาทุกๆหมู่บ้าน แล้วทุ่มใส่ทั่งโทบิและ10หาง
ก่อนตายบอกว่าแกเก่งมากจริงๆแต่ว่าฉันต้องกำจัดแกเพราะก็เป็นคนไม่ดีเอาไว้ชาติหน้าเกิดมาเป็นคนดีแล้วเรามาสู้กันใหม่นะแก
แล้วก็จบ  *hoho* *rip*

--- End quote ---

เกือบจะเป็นแบบนั้นแล้วครับ
เหอๆ แต่ตอนนี้ มันพลิกๆๆ *nude*

*haha* คล้ายๆกันเน้าะ  ดราก้อนบอลในร่างนารูโตะ  555555    *dontknow*

D.nueng:

--- อ้างจาก: ngee ที่ อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 15:46:50 ---
--- อ้างจาก: uddy ที่ ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 01:27:05 ---
--- อ้างจาก: rinpokpok ที่ ศ. 16 มี.ค. 2012 เวลา 14:27:00 ---ตอนจบผมรู้ครับ
ตอนสุดท้ายจิ้งจอกเก้าห่างถูกชิงไปแต่ตัวเองไม่ตายเลยสู้กันไปเลยงัดไม้ตายสุดท้าย
นารูโตะสร้างสุปเปอร์กะสุนวงจักร ที่รวบรวมพลังของนินจาทุกๆหมู่บ้าน แล้วทุ่มใส่ทั่งโทบิและ10หาง
ก่อนตายบอกว่าแกเก่งมากจริงๆแต่ว่าฉันต้องกำจัดแกเพราะก็เป็นคนไม่ดีเอาไว้ชาติหน้าเกิดมาเป็นคนดีแล้วเรามาสู้กันใหม่นะแก
แล้วก็จบ  *hoho* *rip*

เกือบจะเป็นแบบนั้นแล้วครับ
เหอๆ แต่ตอนนี้ มันพลิกๆๆ *nude*

*haha* คล้ายๆกันเน้าะ  ดราก้อนบอลในร่างนารูโตะ  555555    *dontknow*

คุ้้นๆตอนจอมมารบลูใช่ปะ  น่าจะใช่ถ้าจำไม่ผิด  ที่ว่าให้ไปเกิดใหม่แล้วมาสู้กันอีก เปะเลย

Num:

เริ่มจะไปการ์ตูนเรื่องอื่นเระ

apinun:

ออกนอกโลกสะงั้น   *haha* *haha*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version