Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โอโร่มาแล้ว จิไรยะอยู่ไหนล่ะครับอาจารย์

หน้า: (1/4) > >>

แสงอุตส่าห์:

เนี่ยขนาดโอโร่ยังกลับมาได้ จิไรยะน่าจะยังอยู่นะเผลอๆอาจารย์อาจจะเอามาเป็นตัวเซอไพรซ์ 3 นินจาในตำนานยังอยู่ครบและร่วมมือกันปราบมาดาระเพื่อนๆคิดว่ายังไงแชร์กันหน่อยครับ
(ความคิดส่วนตัวครับไม่ว่ากันนะ)

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

โอ่ ภาพในฝันเลยนะ  3 นินจา กลับมาร่วมมือกัน  ถ้าเกิดขึ้นมาจริงผมต้องร้องไห้แน่ๆ  *great* *great*

ooae:

ตอนนี้ ผมให้ 80% ที่ จิไรยะ ยังไม่ตาย และคงจะรวมตัวเป็น 3 นินจาซัดมาดาระแน่เลย  *great* *great*

ซึนาเดะ  โอโรจิมารู  จิไรยะ ปลื้มอ่ะ

kyubi:

ถ้าจะให้ดีต้องให้ แขนของโอโรจิมารุกลับมาด้วย ไม่งั้นก็ทำไรไม่ได้อยู่ดี

gedomazo:

คงหักมุมแบบว่า กบแอบมาช่วยจิไรยะ ตอนเพนไปแล้ว
พาจิไรยะไปรักษาที่ ภูเขาเมียวโบคุ เพราะเซียนปู่กบก็รู้ ว่าจิไรยะ จะตาย
เซียนปู่กบคงไม่ปล่อยให้จิไรยะตายมั้ง แต่จิไรยะเจ็บหนักเลยยังออกมาไม่ได้
ที่ไม่มีใครรู้เพราะ เซียน มาซาชิ คิชิโมโตะ(จารย์ ผู้เขียน) ยังเก็บไว้เป็นความลับ มาให้ตะลึง ตึงตัง !! 55
มั่วถั่ว ไปหมด 55555555  *haha* *haha* *haha*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version