Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โอกาสที่โดฟลาเมงโก้จะทำงานให้ รัฐบาลโลก

หน้า: << < (3/4) > >>

dz911:

ป๋าวิน กับ พี่กัส สุดยอดอ่ะ เจ๋งๆๆๆ  (คิดถึงโจรสลัดสาว แพนโดร่า จังงงงง)

thepipman:

เอิ่ม เรามันวิเคราะห์ไม่เก่ง ขอรับฟังความคิดเห็นอย่างเดียวละกัน -0- 55

Fusejer:

--- อ้างจาก: dz911 ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 19:42:56 ---ป๋าวิน กับ พี่กัส สุดยอดอ่ะ เจ๋งๆๆๆ  (คิดถึงโจรสลัดสาว แพนโดร่า จังงงงง)

--- End quote ---

พี่แกเป็นนักปฏิวัตินะครับ อิอิ *shock*  ข้อมูลของพวกพี่แก  สุดยอดทั้งนั้น  *love* *love*

ผมว่าลูฟี่น่าจะไปจบที่  5  เฒ่าสักคนที่เป็นคนไม่ดีอะครับ  หรือว่าเราคิดมากไปว่า ระดับบิ๊กมันต้องเลวอ่าะ  ฮ่าาาาาๆๆๆ

lumpoon:

--- อ้างจาก: dz911 ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 19:42:56 ---ป๋าวิน กับ พี่กัส สุดยอดอ่ะ เจ๋งๆๆๆ  (คิดถึงโจรสลัดสาว แพนโดร่า จังงงงง)

--- End quote ---
ผมว่านะครับพอเดินเรื่องมาทางนี้แล้วมันจะโยงไปในทางที่ว่าโคบี้จะเริ่มมองเห็นว่ารัฐบาลโลกตอนนี้ยังมีแค่การแสวงหาผลประโยชน์ใส่ตัว
แล้วจะเริ่มมีการต่อต้าน เกิดศึกภายใน และแตกคอกันในที่สุดโดฟลามิงโก้แยกตัวออกมา ดราก้อนน่าจะมีความเคลื่อนไหวเพราะว่าแค่ลูฟี่คงรับมือพวกของฟลามิงโก้ไม้ไหวแน่นอนเลยจึงเกิดความปั่นปว่น *shock* *shock* *shock*

agimogugada:

คิดว่ามันก็ทำเพื่อตัวเองกันทุกคนนั้นแหละ

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version