หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป ใครคือ เซียนหกวิถี กลับชาติมาเกิด  (อ่าน 4582 ครั้ง)

addaddin

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ใช่ โตะ หรือเปล่าครับ

HelloWeeN

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: สรุป ใครคือ เซียนหกวิถี กลับชาติมาเกิด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 15:01:45 »
ไม่น่าจะเกี่ยวกันนะ ครับ ผมว่า มันหาที่เกี่ยวดองไม่ได้ แล้วถึงเป็นจริงก็ตายแล้วเกิดใหม่ไม่น่าจะมีพลังติดตัว แต่ที่เหนนารูโต๊ะมีพลังระดับนั้นเพราะเหตุการณ์ต่าง รุ่นที่ 4 ปิดผนึก 9 หางให้นารูโต๊ะ ตอนเกิดนารูโต๊ะน่าจะไม่ได้มีพลังวิเศษแต่พอเจอ 9 หางเลยดูเมพแล้วได้คนสอนดีอีกเทพไปเลย